Nhờ tư vấn - Bán Laptop cũ uy tín ở đâu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Bán Laptop cũ uy tín ở đâu

tahn98

Gà con
Chào các bác !
Sau 3 4 tháng chày cối sửa chữa với thằng capcuulaptop thì con laptop của e xem ra vẫn quẹo :)) bay mất 2 3 củ. Tình hình là em định bán lại laptop cũ ở TP.HCM. Không biết bác nào có biết chỗ nào uy tín ở TP HCM thu lại laptop cũ thì cho em xin vài cái tên với ạ.
Em cảm ơn các bác

Jun Jae

Búa Gỗ
Tưởng ở HN thì bạn có thể qua laptopEDG mình đã từng mua ở đó rồi. Nhân viên thì nhiệt tình, luôn luôn ưu tiên quyền lợi khách hàng đầu tiên.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Tưởng ở HN thì bạn có thể qua laptopEDG mình đã từng mua ở đó rồi. Nhân viên thì nhiệt tình, luôn luôn ưu tiên quyền lợi khách hàng đầu tiên.
Đồng ý á. Em từng sửa máy 5-6 lần và mua máy 1 lần ở đây. Khá okay.
Trước mua con máy cũ HP Elitebook hồi 2016, làm web tới giờ vẫn okay phết {misdoubt}

Jun Jae

Búa Gỗ
Đồng ý á. Em từng sửa máy 5-6 lần và mua máy 1 lần ở đây. Khá okay.
Trước mua con máy cũ HP Elitebook hồi 2016, làm web tới giờ vẫn okay phết {misdoubt}
Mình mua con dell ở đây. Nhân viên không ghost mà ngồi 3 tiếng cài win trắng cho mình (mình lấy máy chạy HDD) dịch vụ sau khi mua cũng tốt, hỗ trợ nhiệt tình.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Mình mua con dell ở đây. Nhân viên không ghost mà ngồi 3 tiếng cài win trắng cho mình (mình lấy máy chạy HDD) dịch vụ sau khi mua cũng tốt, hỗ trợ nhiệt tình.
Chỉ thắc mắc 1 cái là EDG ở Thái Hà và trong ngõ gì đấy chỗ cầu vượt là 1 hay 2. Trong ngõ thì có ghi tên cả 2 cơ sở trên bảng hiệu. Còn ngoài Thái Hà thì lại bảo trong kia ko phải cơ sở của họ {canny}

Jun Jae

Búa Gỗ
Chỉ thắc mắc 1 cái là EDG ở Thái Hà và trong ngõ gì đấy chỗ cầu vượt là 1 hay 2. Trong ngõ thì có ghi tên cả 2 cơ sở trên bảng hiệu. Còn ngoài Thái Hà thì lại bảo trong kia ko phải cơ sở của họ {canny}
Họ chuyển từ 30 Thái Hà vào ngõ đó bạn. Nhưng chỗ kia chắc chưa gỡ biển xuống thôi. Mình vào mua là ông Đại của shop ông ý trong ngõ mà. Bạn vào page của họ trên facebook là thấy thông báo chuyển địa điểm mà.

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Họ chuyển từ 30 Thái Hà vào ngõ đó bạn. Nhưng chỗ kia chắc chưa gỡ biển xuống thôi. Mình vào mua là ông Đại của shop ông ý trong ngõ mà. Bạn vào page của họ trên facebook là thấy thông báo chuyển địa điểm mà.
Em chả rõ nữa. Trước hay sửa máy ở trong ngõ, thấy biển ghi 2 cơ sở trong ngõ và Thái Hà. Có đợt vào ngõ đóng cửa nên phải ra chỗ Thái Hà sửa, có nói chuyện thì ổng bảo bên trong không phải cơ sở của ngoài Thái Hà này {amazed}

Hóng. Mình muốn đẩy con acer đi quá. Sửa có cái bàn phím mà sửa chỗ bh ko đc haizz. Từ giờ không mua acer nữa

laptopk1

Búa Đá
Em chả rõ nữa. Trước hay sửa máy ở trong ngõ, thấy biển ghi 2 cơ sở trong ngõ và Thái Hà. Có đợt vào ngõ đóng cửa nên phải ra chỗ Thái Hà sửa, có nói chuyện thì ổng bảo bên trong không phải cơ sở của ngoài Thái Hà này {amazed}
keke, lão Đại chuyển vào trong ngõ 121 rồi

Chào các bác !
Sau 3 4 tháng chày cối sửa chữa với thằng capcuulaptop thì con laptop của e xem ra vẫn quẹo :)) bay mất 2 3 củ. Tình hình là em định bán lại laptop cũ ở TP.HCM. Không biết bác nào có biết chỗ nào uy tín ở TP HCM thu lại laptop cũ thì cho em xin vài cái tên với ạ.
Em cảm ơn các bác
Bác lên chotot.vn. Tham khảo giá lap bác bán được bao nhiêu trên đó rồi đăng tin thôi.
Bác muốn bán nhanh hay chậm cũng 1 phần ở giá cả.