ASUS F570 – Laptop gaming đầu tiên của ASUS trang bị nền tảng AMD Ryzen Mobile | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

ASUS F570 – Laptop gaming đầu tiên của ASUS trang bị nền tảng AMD Ryzen Mobile

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Họ cùng Cty mà em.Thấy trên mạng chém thương hiệu này cũng nhiều nhưng anh đưa ku cháu đến thấy chu đáo lắm.Quan trọng là tự đập hộp, nhập seri và check trang chủ thấy đúng là yên tâm chính hãng loại 1.Anh về cài lại máy cho nó,cài mấy PM và AV,update các kiểu mất khoảng 4g là xong,máy khỏe sướng thật.

Bạn có gắn thử cái Usb cứu hộ vào chưa bạn?

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Ui ngày xưa HTC là trùm đó bác,giờ mới tụt hậu thôi,Nhưng Dell cả Mỹ phải oai phong hơn chứ bác nhỉ.
Nhưng vài năm trở lại đây laptop không còn được ưa chuộng như trước nữa, với lại giá cả cao, em xài laptop dell nè 1 lần chập cháy IC nguồn phải đem sửa, còn dt thì IP7 và samsung trend plus (đồ cổ)

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhưng vài năm trở lại đây laptop không còn được ưa chuộng như trước nữa, với lại giá cả cao, em xài laptop dell nè 1 lần chập cháy IC nguồn phải đem sửa, còn dt thì IP7 và samsung trend plus (đồ cổ)
Iphone 7 vẫn ngon mà,em dùng note 2 đây này :)) làm công trình điện thoại càng rẻ càng tốt,mất mát đỡ tiếc bác à.Nhưng có nhiều laptop cấu hình cao thấy nhiều công năng lắm.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Ui pc để oánh game hả bác :)) cày game là chính.
Làm nhiều việc lắm bác, nhiều việc cần card đồ họa rời mới làm được, còn game là phụ thôi bác.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn có gắn thử cái Usb cứu hộ vào chưa bạn?
Em cài xong Win và Office 2016 cho nó là làm luôn bản ghost lưu lại.Sau đó cài tiếp Avast Pre,MBAM và Acrobat,update xong xuôi,dọn rác rồi trả luôn bác ạ.Nó phải tự tìm hiểu để giải quyest vấn đề tiếp sau chứ ạ:rolleyes: Mà em chưa bao giờ bung ghost đâu bác,toàn cài mới lại thôi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em cài xong Win và Office 2016 cho nó là làm luôn bản ghost lưu lại.Sau đó cài tiếp Avast Pre,MBAM và Acrobat,update xong xuôi,dọn rác rồi trả luôn bác ạ.Nó phải tự tìm hiểu để giải quyest vấn đề tiếp sau chứ ạ:rolleyes: Mà em chưa bao giờ bung ghost đâu bác,toàn cài mới lại thôi.

À lúc bạn làm ghost thì bạn dùng cách nào vậy ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bác ở trên mấy box này có Bác Đức,Bác Hải,Bác Sec chia sẻ kinh nghiệm,chả mấy chốc thành trùm cuối rồi.
Bạn cứ chịu khó đọc comment của mọi người,cài phần mềm tạo máy ảo để thử nghiệm thì sau vài tháng thành thạo thôi!
Asus gần đây làm đẹp,nhưng cái xuất xứ khiến nhiều người ko tin tưởng và lỗi bàn phím là vấn đề muôn thủa của Asus.
À lúc bạn làm ghost thì bạn dùng cách nào vậy ?
Em dùng luôn tính năng của Win theo hướng dẫn trên mạng thôi bác.
Nhưng chả lo,giới trẻ giờ giỏi lắm,nhất là học CNTT nữa thì chả lo.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn cứ chịu khó đọc comment của mọi người,cài phần mềm tạo máy ảo để thử nghiệm thì sau vài tháng thành thạo thôi!
Asus gần đây làm đẹp,nhưng cái xuất xứ khiến nhiều người ko tin tưởng và lỗi bàn phím là vấn đề muôn thủa của Asus.
Em cũng sẽ cố gắng,nhưng chắc ko giỏi đâu.Trước mấy môn như Triết,hay Lịch Sử em học vào lắm.Thi Tin học thì đúng là ác mộng =((

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Lên tối là được rồi,ko online thì mới buồn bác à,mỗi ngày gặp gỡ chút là vui rồi.

Bác cũng nghĩ như cháu nói, @ovinguyen phải lo cho bản thân và gia đình trước, rảnh rỗi mới vào forum giúp các bạn chứ cháu. Không ai trách móc cháu đâu , tất cả đều là tự nguyện mà.