PM Hệ thống - Ashampoo UnInstaller 11 và 12 License Key Miễn phí cho Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Ashampoo UnInstaller 11 và 12 License Key Miễn phí cho Windows

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

Ashampoo UnInstaller 11 License Key Miễn phí cho Windows​

Nếu bạn đang tìm kiếm phần mềm Uninstaller cho Windows 10, Ashampoo UnInstaller 9 License Key Free for Windows chính thức Ashampoo Uninstaller là một phần mềm tốt cho hệ điều hành Windows. Nếu bạn quan tâm, hãy thử sử dụng ứng dụng gỡ cài đặt thông minh này.
Ashampoo UnInstaller 10 đi kèm với các tính năng tuyệt vời và các công cụ gỡ cài đặt hoàn toàn để duy trì thiết bị hệ thống của bạn. Sử dụng công cụ này, bạn có thể buộc gỡ bỏ các chương trình đã gỡ cài đặt thành công khỏi PC của mình. Hãy xem - làm thế nào để tải Ashampoo Uninstaller 10 phiên bản mới nhất với một mã giveaway Miễn phí?
Ashampoo UnInstaller 10 License Key Miễn phí cho Windows

Thông thường hệ thống gỡ cài đặt mặc định của Windows, nhiều khi không thể phát hiện nội dung cài đặt của bên thứ ba nhưng phần mềm mạnh mẽ này hoàn toàn giám sát và phát hiện các dấu vết trong quá trình cài đặt. Công cụ gỡ cài đặt miễn phí tốt nhất này quản lý hoàn toàn tất cả các hệ thống và nhật ký cài đặt. Phần mềm này rất ít hệ thống nhưng hoạt động rất nhanh hơn. Phần mềm này loại bỏ các thanh công cụ, tiện ích mở rộng trình duyệt, các chương trình không mong muốn, plugin và các ứng dụng Windows được cài đặt sẵn để có một PC an toàn hơn mà không để lại dấu vết.
Ashampoo UnInstaller 10 Các tính năng chính 2022:
- Giao diện thân thiện với người dùng và truy cập các tính năng nhanh chóng.
- Gỡ bỏ các ứng dụng Windows phức tạp không mong muốn và gỡ bỏ các tiện ích mở rộng của trình duyệt.
- Công nghệ làm sạch sâu nâng cao khả năng làm sạch các tệp còn lại. - Quyền riêng tư trực tuyến
an toàn nhanh chóngvà hỗ trợ opera đầy đủ. - Công nghệ mới được bổ sung với hệ thống tiêu chuẩn an ninh cấp quân đội. - Giám sát cài đặt mạnh mẽ với lịch sử các ứng dụng đã gỡ cài đặt. - Buộc phải xóa các tệp bị khóa và trình dọn dẹp & mô-đun cập nhật . - Ứng dụng quét nhanh nhất và quy trình làm việc nâng cao để xử lý dễ dàng hơn trên diện rộng.
- Thông tin chi tiết về cài đặt chương trình nhanh hơn và ổn định hơn bao giờ hết.
- Công nghệ 4 Way to selection được bổ sung để tìm kiếm thức ăn thừa dễ dàng hoạt động ngay cả sau khi hệ thống khởi động lại.
- Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 10, Windows 8 / 8.1, Windows 7.
Bạn nào dùng nhớ đổi Mot de passe để dữ được key
key sẽ đang nối tiếp bài viết này .
Nhớ để lại lời nhắn khi đã sử dụng

Sửa lần cuối:

khoquamaoi

Búa Gỗ Đôi
Cho mình hỏi "dùng nhớ đổi Mot de passe để gữa được key" nghĩa là gì vậy, mình ko hiểu.

sora14

Gà con
Bạn nào dùng nhớ đổi Mot de passe để gữa được key
key sẽ đang nối tiếp bài viết này .
Nhớ để lại lời nhắn khi đã sử dụng

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
mình húp key này rồi giờ làm sao nữa thớt, chưa hiểu ý "Mot de passe để gữa được key" lắm

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
mình húp key này rồi giờ làm sao nữa thớt, chưa hiểu ý "Mot de passe để gữa được key" lắm
Vào địa chỉ email ở trên đổi mot passe thì key thuộc quyền của bạn ,không ai sử dụng key đươc nữa

sora14

Gà con
Vào địa chỉ email ở trên đổi mot passe thì key thuộc quyền của bạn ,không ai sử dụng key đươc nữa
vào đâu để đổi vậy thớt, giờ tui nhìn lại mới thấy hóa ra ông viết sai chính tả nên k hiểu ý :)))))))) gữa

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
vào đâu để đổi vậy thớt, giờ tui nhìn lại mới thấy hóa ra ông viết sai chính tả nên k hiểu ý :)))))))) gữa
Bạn lây key ở đâu thì ở đó có email mình tạo key ,bạn chỉ việc đổ pass là song .Thế là key của bạn

sora14

Gà con
Bạn lây key ở đâu thì ở đó có email mình tạo key ,bạn chỉ việc đổ pass là song .Thế là key của bạn
cho mình sr trước nếu câu hỏi này làm phiền bạn, lúc cài đặt thì chỉ có hiện chỗ để nhập key vào thôi. Mình add xong là cài rồi dùng luôn, không thấy yêu cầu gì mail hết nên mình chưa rõ là phải vào chỗ nào để đổi pass, bạn có thể giải thích kỹ hơn hoặc gửi mình đường link để đổi pass được không?

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
cho mình sr trước nếu câu hỏi này làm phiền bạn, lúc cài đặt thì chỉ có hiện chỗ để nhập key vào thôi. Mình add xong là cài rồi dùng luôn, không thấy yêu cầu gì mail hết nên mình chưa rõ là phải vào chỗ nào để đổi pass, bạn có thể giải thích kỹ hơn hoặc gửi mình đường link để đổi pass được không?
Vào trang chủ ,đánh địa chỉ email mà bạn dùng key ơ trên sau đó đó bạn đổi pass .lúc đó key mới làcủa bạn không ai dùng đươc