This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp

anhdv

Rìu Chiến
Cảm ơn cháu nhé, vậy giờ bác chờ cháu post lại trên gmail phải không cháu?
Bản fix này sẽ được cập nhật vào bản phát hành tới đây Bác. Bác muốn thử trước thì cháu đã Upload vào link Email đã gửi Bác đó ạ. Bác tải riêng file w11pe64.wim và copy đè vào mục WIM của USB hoặc dùng phần mềm UltraISO để kéo file này vào mục WIM của file ISO Boot 23.2

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn cháu nhé, bác đã làm theo hướng dẫn và kết quả rất tốt từ máy ảo, boot vào là VMWARE tools tự động cài luôn, mở thêm Driver install thì có giao diện mới như hình dưới:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sau khi tải về và thay thế các thứ , file wim và thư mục apps , tôi boot thử thì có như hình ảnh này

Có đề nghị bạn thêm cái portable của postImage để tiện việc up ảnh đưa vào bài viết khi còn ở winpe

anhdv

Rìu Chiến
Dạ vâng, cháu cám ơn Bác. Để xem cháu xem phần mềm này ạ. Máy Bác có tự nhận độ phân giải không Bác?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
@anhdv, bác đã test boot từ partition trên cả 2 máy UEFI và Legacy thì cái biểu tượng Lan vẫn hiện ra, nếu test từ ISO trên Ventoy hay trên máy ảo thì nó không hiện.

Còn về cái DrWeb thì hôm qua test với bản Sergei Win10PE thì nó có cho download về nhưng Scanning không hiện gì cả, giờ với bản này của cháu thì cũng bị giống như vậy, bác nghĩ chắc họ không cho mình sử dụng free nữa rồi cháu ơi.

Sửa lần cuối:

anhdv

Rìu Chiến
Theo thời gian thì quét virus trên winpe càng khó khăn. Cháu cám ơn Bác.

Radegon

Búa Đá
sẽ không quá khi nói rằng boot của bác anhdv là uy tín, chất lượng, ổn định nhất. mong bác sẽ tiếp tục phát hành dài dài để ae cùng sướng, cảm ơn bác

Radegon

Búa Đá
Cám ơn bạn nhé, mấy hôm nữa sẽ phát hành 23.3 thì mong bạn lại "sướng cùng".
anhdv thực sự thì nó đã thành 1 thương hiệu rồi bác ạ, em chưa cần biết có gì trong những phiên bản mới, nhưng chỉ cần nhìn tên là nghĩ ngay đến sự đẳng cấp, em sẽ còn ủng hộ bác dài và bác yên tâm là em sẽ luôn cùng sướng với bác