Chia sẻ - Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp | Page 101 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ad ơi anhdv boot có thể cài trên usb4gb được không.Usb dùng chính để boot nên ko lưu trữ gì(Vì một số điều kiện nên em chỉ có usb4gb) Mà trong bộ boot có winnt setup ko ạ,mình thấy cài win10=cái đấy thế dễ hơn
Anhdv boot ko quá 4GB đâu bạn , bản free cũng vừa đủ cho 1 USB 3.7GB

hanss

Gà con
Ở #1 ghi rõ mà bạn này không chịu đọc, rất thiếu tôn trọng tác giả sản phẩm. Bên topic kia tôi cũng đã HD rồi đó bác.
Xem phần đính kèm 60414
Sorry anh trai nhé,em đây nóng vội quá.Thật ra đây mới là lần đầu tiên em dùng WinPE kiểu này.Thật ra em cứ nghĩ là giải nén xong file nặng nên hơi lo lắng.Sorry tới ad và bác nhé:(

anhdv

Rìu Chiến
Sorry anh trai nhé,em đây nóng vội quá.Thật ra đây mới là lần đầu tiên em dùng WinPE kiểu này.Thật ra em cứ nghĩ là giải nén xong file nặng nên hơi lo lắng.Sorry tới ad và bác nhé:(
Thường khi share bao giờ người ta cũng kèm theo mật khẩu nếu có bạn. Nếu không làm vậy thì người share sẽ rất phiền phức vì bị hỏi liên tục. Trường hợp không kèm mật khẩu thì hay bị ở các link SEO bắt bạn đi qua 3-5 nơi khác nhau làm đủ trò mới nhận được mật khẩu.

anhdv

Rìu Chiến
haizzz , muốn dùng anhdv boot mà máy cũ toàn bị đơ
Bạn chọn phiên bản phù hợp với cấu hình máy, bản free thì chỉ hỗ trợ máy RAM 1GB đổ lên thôi. Muốn hỗ trợ máy cũ hơn tốt hơn bạn dùng bản Premium với mini xp, 8pe hỗ trợ máy cũ đến mức RAM 512

Sửa lần cuối:

xacphao

Rìu Sắt Đôi
Bạn chọn phiên bản phù hợp với cấu hình máy, bản free thì chỉ hỗ trợ máy RAM 2GB đổ lên thôi. Muốn hỗ trợ máy cũ hơn tốt hơn bạn dùng bản Premium với mini xp, 8pe hỗ trợ máy cũ đến mức RAM 512
Không biết sao laptop mình báo lỗi file khi test LCD trên ver 24.2 free anhdv.