Hỏi/ Thắc mắc - Anh em hỗ trợ giải pháp tốt nhất truy cập dữ liệu từ xa FILE SERVER! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Anh em hỗ trợ giải pháp tốt nhất truy cập dữ liệu từ xa FILE SERVER!

• Thread starter lephuong17183
  • Ngày gửi
L

lephuong17183

Anh em hỗ trợ mình cho giải pháp nào khả thi nhất nhé.Chân thành anh em trước có gì sẽ đền đáp sau:

File Server công ty mình đặt tại TPHCM Q1.Nhưng sếp mới mở thêm 1 chi nhánh dưới Long An và muốn 1 tuần các nhân viên kế toán phải xuống dưới làm việc 1 ngày.Xuống dưới thì phải có dữ liệu để làm việc giống trên này.Vậy giải pháp nào khả thi nhất anh em cho ý kiến dùm mình nhé.
Anh em help dùm mình nhé.Sẽ hậu tạ ạ..

Mail:p[email protected]
Chân thành cám ơn trước ạ.

harukido

Búa Gỗ Đôi
VPN đi nên làm được như thường

ThuyTrinh

Gà con
Anh em hỗ trợ mình cho giải pháp nào khả thi nhất nhé.Chân thành anh em trước có gì sẽ đền đáp sau:

File Server công ty mình đặt tại TPHCM Q1.Nhưng sếp mới mở thêm 1 chi nhánh dưới Long An và muốn 1 tuần các nhân viên kế toán phải xuống dưới làm việc 1 ngày.Xuống dưới thì phải có dữ liệu để làm việc giống trên này.Vậy giải pháp nào khả thi nhất anh em cho ý kiến dùm mình nhé.
Anh em help dùm mình nhé.Sẽ hậu tạ ạ..

Mail:p[email protected]
Chân thành cám ơn trước ạ.

mail chị là [email protected] mới đúng nhỉ? e gửi mail trên ko đc =)) chị check mail ko có thì để e lại mail e tư vấn giải pháp giúp chị ạ!