Ăn hành cùng paVIetNAm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ăn hành cùng paVIetNAm

kedachet

Búa Gỗ
chán cái cách cung cấp dịch vụ của thằng này. lần nào cũng ăn hành, nếu ko phải vì bà chị thì đã cancel nó lâu rồi
khi mình đăng ký dịch vụ, chuyển khoản, hoàn tất thủ tục xong thì bên ấy phải có trách nhiệm chuyển giao mail quản trị, tài khoản, pass cho bên mình chứ, chứ sao lại bắt mình phải đi xin, moẹ, xin tận 2 lần. ức chế vl.
đã ko support đc mà còn bắt phải đi xin, -censor- thứ súc vật

congdongnet

Búa Đá Đôi
Trước dùng hosting bên đó. Xong phải bỏ của chạy lấy người. Tối nào cũng lỗi 500 server. Host ghẻ.

Giờ qua bên khác, chạy như gió. {lmao}

Giờ chơi gì thì chơi hàng quốc tế đỡ phốt,

ndhai

Búa Gỗ Đôi
Cứ AZdigi thôi, mình mua mấy lần chưa bao h thấy vọng, đêm hôm tạo ticket vẫn có người hộ trợ cài hộ ngay trong đêm

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Cứ VPS thôi. Cụ thể là Vultr. Gói của nó rẻ nhất là 5$/tháng xài bao ngon hơn hosting.
Nếu các bạn quan tâm:
Mã:
https://www.vultr.com/?ref=7554108

kedachet

Búa Gỗ
mình chỉ hổ trợ cho bà chị thôi, vì cty abf chị chả có rành về tất cả các mảng của pc, mình phải làm từ đầu đến cuối. bà nhờ mình thuê mail server, nhg bả chỉ định bên pa, thì cũng ko né đc, chứ trc bị 1 lần rồi. mình đã ko thích nó rồi. thanh toán cho pa xong là nó bỏ lun, chả hổ trợ đc gì nữa. ko teamview đc cho 1 máy, cũng chả giao lại mail quản trị. ko bít sao mà làm.

Cứ VPS thôi. Cụ thể là Vultr. Gói của nó rẻ nhất là 5$/tháng xài bao ngon hơn hosting.
Nếu các bạn quan tâm:
Mã:
https://www.vultr.com/?ref=7554108
Ngon thì muốn lắm nhưng như bạn giới thiệu có thể mình chưa dùng được. dung lượng mail hiện tại bên mình đã hơn 500GB cộng thêm khoản tài chính hạn chế thì mình thua

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Ngon thì muốn lắm nhưng như bạn giới thiệu có thể mình chưa dùng được. dung lượng mail hiện tại bên mình đã hơn 500GB cộng thêm khoản tài chính hạn chế thì mình thua
Èo xài email luôn à. Vậy chị thôi. Mail không xài mail google cho an toàn, xài server nguy hiểm thôi rồi :3

kedachet

Búa Gỗ
Èo xài email luôn à. Vậy chị thôi. Mail không xài mail google cho an toàn, xài server nguy hiểm thôi rồi :3
mail của google nó đắt lắm, trc nó free cho 10 tài khoản mà giờ hết rồi. tính tháng 1 user 5 đô hay nhiu ấy, đọc 1 lần