Album nhạc quốc tế theo yêu cầu | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Album nhạc quốc tế theo yêu cầu

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Phiền bác giúp em mấy album này, tranh thủ trước khi acc ngỏm

Em mê các bản thu của cụ Celibidache này lắm, có điều cụ í là người theo trường phái không thích thu âm nên đa phần các chương trình các hãng lưu lại toàn thu live

Cảm ơn bác :)
Không bao giờ ngỏm nhé :)

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm

Em mê các bản thu của cụ Celibidache này lắm, có điều cụ í là người theo trường phái không thích thu âm nên đa phần các chương trình các hãng lưu lại toàn thu live

Sửa lần cuối:

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm

Sửa lần cuối:

nguyenvolam

Rìu Sắt
Tớ sửa lại link rồi đấy
Cảm ơn bác, em tải được rồi. Còn sót cái sym 8 này khá hay bác ạ :) :

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Cảm ơn bác, em tải được rồi. Còn sót cái sym 8 này khá hay bác ạ :) :

Ác một cái giờ có thể download một lúc cả trăm album mà ổ cứng hết dung lượng :(. Đang order ổ 8Tb chứa nhạc đây :)

vtnhan98

Búa Đá
Cập nhật: 15/3/2020
- Đã có thể load từ https://www.highresaudio.com
- App athame không sử dụng được nữa, không phải do acc hỏng, nếu bạn cần down từ tidal sẽ có giải pháp khác

Thấy forum nhạc ảm đạm quá nên tạo thớt này.
Chỉ cần các bạn đưa tên album, mình sẽ tìm và down trên tidal ở chất lượng cao nhất và up lên google drive.
Đã có đủ các tk Tidal Deezer Qobuz chất lượng cao nhất :). Miễn là album các dịch vụ stream nhạc có là thể download được
Mật khẩu mặc định cho file nén rar (vì tk google cá nhân nên sợ bị ban)
No quote
highresaudio.com có tool down hả bác, trang này so với qobuz và tidal thì có gì nổi bật không

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
highresaudio.com có tool down hả bác, trang này so với qobuz và tidal thì có gì nổi bật không
Trang này chất lượng tốt, hoàn toàn là hires 24bit, không phải dùng thẻ để đăng ký nhưng chỉ được 7 ngày dùng thử.
Dân tình cũng nói qobuz có nhiều album 24bit giả cầy, còn Tidal thì phải có DAC MQA mới nghe hay được

vtnhan98

Búa Đá
Trang này chất lượng tốt, hoàn toàn là hires 24bit, không phải dùng thẻ để đăng ký nhưng chỉ được 7 ngày dùng thử.
Dân tình cũng nói qobuz có nhiều album 24bit giả cầy, còn Tidal thì phải có DAC MQA mới nghe hay được
trang này có 24bit/96k or 192k không bác, mình thất qbuz vs tidal đa phần là 24bit/44.1k không à, mà qobuz có nhiều album giả cầy là sao bác, hàng zỏm hả

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
trang này có 24bit/96k or 192k không bác, mình thất qbuz vs tidal đa phần là 24bit/44.1k không à, mà qobuz có nhiều album giả cầy là sao bác, hàng zỏm hả
Bạn phải hiểu là nguồn thu âm tại phòng thu là quan trọng nhất (Master). Đĩa master nó không có 96 hay 192 thì các hãng phân phối làm gì có. Chỉ một số hãng có đĩa master 192 chủ yếu là nhạc classic. Những bản 192, 96 trên mạng chủ yếu là nguồn tự rip từ các đĩa bán trên thị trường (đĩa xịn ghi từ đĩa master hoặc đĩa lậu ghi từ đĩa copy)

Zelystellae

Búa Gỗ
Cảm ơn chủ thớt, nếu có thể chủ thớt có thể get hộ mình album này trên tidal với chất lượng cao nhất có thể
Mã:
https://tidal.com/browse/album/65710806