Album nhạc quốc tế theo yêu cầu | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Album nhạc quốc tế theo yêu cầu

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Hello bác! lại là em :D

https://www.qobuz.com/us-en/album/rocks-aerosmith/0074645736327

:D Thanks bác trc!
Aerosmiths - Rock

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Nhờ bác get giúp 2 album này nhé!

Cảm ơn bác :)
Vladimir Horowitz: Carnegie Hall Concert, May 9, 1965 "An Historic Return" (Unedited - Remastered)

new_95

Búa Gỗ Đôi
Tiếp bác ơi!! :D

Thanks bác trước!

nguyenvolam

Rìu Sắt
Phiền bác giúp tiếp ạ! Em chỉ có nhạc cổ điển {smile}

Cảm ơn bác trước

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm

Cảm ơn bác trước
Nhạc cổ điển download ở qobuz thì đúng bài rồi :). Mình cũng thích nghe nhạc cổ điển nhưng không biết nhiều. Nếu bạn biết những album nhạc cổ điển nào hay thì giới thiệu nhé

nguyenvolam

Rìu Sắt
Nhạc cổ điển download ở qobuz thì đúng bài rồi :). Mình cũng thích nghe nhạc cổ điển nhưng không biết nhiều. Nếu bạn biết những album nhạc cổ điển nào hay thì giới thiệu nhé
Cảm ơn bác, như trong serie này thì link số 2 hay, số 3 số 4 cũng tuyệt ạ, em cũng có dùng tài khoản online bác share để nghe online một số album mới trên đó đấy ạ :D

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Tiếp bác ơi!! :D

Thanks bác trước!
The Rolling Stones - Their Satanic Majesties Request (50th Anniversary Edition)

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm

Cảm ơn bác trước
Leonard Bernstein - Liszt- A Faust Symphony, S. 108 ((Remastered))