Album nhạc quốc tế theo yêu cầu | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Album nhạc quốc tế theo yêu cầu

new_95

Búa Gỗ Đôi
Hello bác! giúp e thêm vài album với vài bài lẻ

Thanks bác trước :D

nguyenvolam

Rìu Sắt
Tiếp tục nhờ bác tải về giúp ạ, em để theo thứ tự mức độ yêu thích từ trên xuống dưới, bác có thể nghe ạ. Cảm ơn bác trước ;)

cuongarch

Rìu Vàng
Nhờ bác up lên dùm album này down ở highresaudio nhé: Michael Winkler plays Francisco Tárrega cho mình và anh em nào chưa biết muốn nghe, vì trên quobuz chỉ cho nghe sample. Đây là album guitar cổ điển của nhà soạn nhạc vĩ đại F.Tarrega người tây ban nha, được coi là cha đẻ của guitar cổ điển giai đoạn Romantic. Được trình diễn bởi M.Winkler, nghệ sĩ guitar solo người thụy sỹ, ông này cũng đã nghiên cứu nhạc J.S.Bach 10 năm để soạn cho guitar và ra mắt 2 album M.Winkler plays Bach, có trên quobuz.
Ngoài ra M.Winkler cũng là nhà soạn nhạc và ra một số album riêng rất hay, pha trộn chất cổ điển với phong cách hiện đại, nhưng tiếc là quobuz ko có đủ.
Xin cám ơn

nguyenvolam

Rìu Sắt
Phiền bác giúp em mấy album này, tranh thủ trước khi acc ngỏm

Em mê các bản thu của cụ Celibidache này lắm, có điều cụ í là người theo trường phái không thích thu âm nên đa phần các chương trình các hãng lưu lại toàn thu live

Cảm ơn bác :)