AirStrike 3D II: Gulf Thunder v2.70 Full - Game bắn máy bay trực thăng với đồ họa 3D | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AirStrike 3D II: Gulf Thunder v2.70 Full - Game bắn máy bay trực thăng với đồ họa 3D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Airstrike 3D là một series game bắn máy bay trực thăng do Divo Games phát hành hấp dẫn với đồ họa 3D đẹp mắt và các hiệu ứng chiến tranh tuyệt vời. Game đưa bạn nhập mình vào cuộc chiến không cân sức giữa bạn và một lượng lớn kẻ địch nhiều vô kể khi mà bạn sẽ điều khiển một chiếc máy bay trực thăng chiến đấu của riêng mình lọt vào khu căn cứ của địch, vượt qua làn đạn của kẻ thù, những chiếc máy bay khác hay những pháo đài, những chiếc xe bắn tên lửa… để rồi bạn cần chiến thắng tất cả, hạ gục lực lượng địch hùng hậu, rồi dần dần chinh phạt toàn bộ các màn để trở thành người anh hùng mang lại chiến thắng vĩ đại.

Phiên bản 1 của game khá thành công và nhận được những phản hồi tích cực. Phiên bản 2 – Airstrike – Gulf Thunder được nhà phát hành nâng cấp tương đối từ gameplay, đồ họa đẹp mắt hơn với những chiếc trực thăng đồ sộ, những loại vũ khí ấn tượng, độ khó tăng lên khi quân địch ngày càng mạnh và bạn sẽ càng khó khăn khí phải đối đầu với vô số tên lửa, đạn, đại bác, tên lửa tầm nhiệt và cả những chiếc máy bay luôn sẵn sàng lao vào trực thăng bạn và chỉ một phút lơ là thôi, bạn sẽ không tránh khỏi được kết cục bi thảm nhất.

Download AirStrike 3D II: Gulf Thunder v2.70 - Game bắn máy bay trực thăng với đồ họa 3D

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

dammage

Rìu Chiến
sẵn thêm luôn cheat codes cho bạn nào thích nè

EffectCode
All Lives
igonnaliveforever​
All Missiles
moremoreweapons​
All Power-Ups
glitteringprizes​