This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

levubaominh

Rìu Vàng
Em test trên win chính thì ok, test trong vmware không được , thêm 1 phần mềm air live drive cho mọi người.
Giải nén ra và chạy trực tiếp thôi là được

Sửa lần cuối:

nguyenduc1234

Rìu Vàng
mount thành ổ đĩa ảo ntn vậy chủ thớt ơi, nó bắt cài tool, đồng thời update luôn phần mềm => k dùng được ạ??

levubaominh

Rìu Vàng
mount thành ổ đĩa ảo ntn vậy chủ thớt ơi, nó bắt cài tool, đồng thời update luôn phần mềm => k dùng được ạ??
Bác dùng cái này xem,

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác có test thử trước chưa ạ, có virut ăn thịt file k ạ.

Mình dùng thử rồi, dùng cr@ck thì phải chấp nhận như vậy bạn ạ. Giải thích lý do vì sao thì bạn xem comment bên dưới của mình, trước đây đã từng giải thích cho thành viên khác nhưng do dài, không muốn gõ lại nên copy cho bạn xem

nguyenduc1234

Rìu Vàng
cái này thì e có đọc rồi. Ý muốn hỏi là nó có kiểu mã hóa toàn bộ file như mấy bác hay kêu trên diễn đàn k thôi bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái này thì e có đọc rồi. Ý muốn hỏi là nó có kiểu mã hóa toàn bộ file như mấy bác hay kêu trên diễn đàn k thôi bác

Mã hóa file là do bạn tải các file không đúng nguồn gốc, chia sẻ tràn lan ở trên mạng thôi. Những trang đó đều là SCAM, lừa đảo, khi tải bạn cần tải nguồn uy tín, thậm chí có thể lên diễn đàn nhờ các Mod test trước

nguyenduc1234

Rìu Vàng
sao em làm theo hướng dẫn mà chẳng c.r được bác nhỉ. chỉ cài xong rồi chạy run as cái file enabler thôi đúng k ạ? Em tắt hết diệt virut rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao em làm theo hướng dẫn mà chẳng c.r được bác nhỉ. chỉ cài xong rồi chạy run as cái file enabler thôi đúng k ạ? Em tắt hết diệt virut rồi

Phần mềm này thuốc hoạt động khá thất thường. Bữa trước mình định update nó vào topic nhưng được 1 thời gian thì thuốc hỏng, nay mình vừa test lại trên máy thì lại không được.

Phương hướng cho bạn:
1. Lỗi bạn đang gặp phải với bản 2.7.0 cụ thể dòng thông báo lỗi là gì?
2. Có thể chuyển sang 1 phần mềm tương ứng khác.

nguyenduc1234

Rìu Vàng
2.9 bác gửi ẩn cho em ấy. k phải 2.7 bác ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
2.9 bác gửi ẩn cho em ấy. k phải 2.7 bác ạ.
cái em đang nói là cái này bác. Em test phần mềm thôi. )))))))

Mình đang nói là test bản 2.9 không được nên mới hỏi bạn lỗi bản 2.7 mà bạn đang gặp phải để khắc phục lỗi bản 2.7 đó, còn nếu vẫn không được nữa chắc phải chuyển sang phần mềm khác