Air Explorer Pro v4.0.1 Full - Quản lý dịch vụ lưu trữ đám mây | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

levubaominh

Rìu Vàng
Em test trên win chính thì ok, test trong vmware không được , thêm 1 phần mềm air live drive cho mọi người.
Giải nén ra và chạy trực tiếp thôi là được

Sửa lần cuối:

nguyenduc1234

Rìu Vàng
mount thành ổ đĩa ảo ntn vậy chủ thớt ơi, nó bắt cài tool, đồng thời update luôn phần mềm => k dùng được ạ??

levubaominh

Rìu Vàng
mount thành ổ đĩa ảo ntn vậy chủ thớt ơi, nó bắt cài tool, đồng thời update luôn phần mềm => k dùng được ạ??
Bác dùng cái này xem,

nguyenduc1234

Rìu Vàng
Chuyển sang tải link cloud mail ru bạn nhé:

No quote
bác có test thử trước chưa ạ, có virut ăn thịt file k ạ. {confused}{confused}{confused}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác có test thử trước chưa ạ, có virut ăn thịt file k ạ. {confused}{confused}{confused}

Mình dùng thử rồi, dùng cr@ck thì phải chấp nhận như vậy bạn ạ. Giải thích lý do vì sao thì bạn xem comment bên dưới của mình, trước đây đã từng giải thích cho thành viên khác nhưng do dài, không muốn gõ lại nên copy cho bạn xem :D

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

nguyenduc1234

Rìu Vàng
Mình dùng thử rồi, dùng cr@ck thì phải chấp nhận như vậy bạn ạ. Giải thích lý do vì sao thì bạn xem comment bên dưới của mình, trước đây đã từng giải thích cho thành viên khác nhưng do dài, không muốn gõ lại nên copy cho bạn xem :D
cái này thì e có đọc rồi. Ý muốn hỏi là nó có kiểu mã hóa toàn bộ file như mấy bác hay kêu trên diễn đàn k thôi bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái này thì e có đọc rồi. Ý muốn hỏi là nó có kiểu mã hóa toàn bộ file như mấy bác hay kêu trên diễn đàn k thôi bác

Mã hóa file là do bạn tải các file không đúng nguồn gốc, chia sẻ tràn lan ở trên mạng thôi. Những trang đó đều là SCAM, lừa đảo, khi tải bạn cần tải nguồn uy tín, thậm chí có thể lên diễn đàn nhờ các Mod test trước :)

nguyenduc1234

Rìu Vàng
sao em làm theo hướng dẫn mà chẳng c.r được bác nhỉ. chỉ cài xong rồi chạy run as cái file enabler thôi đúng k ạ? Em tắt hết diệt virut rồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao em làm theo hướng dẫn mà chẳng c.r được bác nhỉ. chỉ cài xong rồi chạy run as cái file enabler thôi đúng k ạ? Em tắt hết diệt virut rồi

Phần mềm này thuốc hoạt động khá thất thường. Bữa trước mình định update nó vào topic nhưng được 1 thời gian thì thuốc hỏng, nay mình vừa test lại trên máy thì lại không được.

Phương hướng cho bạn:
1. Lỗi bạn đang gặp phải với bản 2.7.0 cụ thể dòng thông báo lỗi là gì?
2. Có thể chuyển sang 1 phần mềm tương ứng khác.

nguyenduc1234

Rìu Vàng
Phần mềm này thuốc hoạt động khá thất thường. Bữa trước mình định update nó vào topic nhưng được 1 thời gian thì thuốc hỏng, nay mình vừa test lại trên máy thì lại không được.

Phương hướng cho bạn:
1. Lỗi bạn đang gặp phải với bản 2.7.0 cụ thể dòng thông báo lỗi là gì?
2. Có thể chuyển sang 1 phần mềm tương ứng khác.
2.9 bác gửi ẩn cho em ấy. k phải 2.7 bác ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
2.9 bác gửi ẩn cho em ấy. k phải 2.7 bác ạ.
cái em đang nói là cái này bác. Em test phần mềm thôi. :))))))))

Mình đang nói là test bản 2.9 không được nên mới hỏi bạn lỗi bản 2.7 mà bạn đang gặp phải để khắc phục lỗi bản 2.7 đó, còn nếu vẫn không được nữa chắc phải chuyển sang phần mềm khác :D