Air Explorer Pro v4.0.1 Full - Quản lý dịch vụ lưu trữ đám mây | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

avorchid

Gà con
Version 2.9.0 [email protected] ko dc. Tôi đã search khắp các forum về soft của Nga, iran, turkey. version ổn định nhất là 2.8.2
Có 1 soft khác tương tự mà còn free là CarrotDAV. Các bạn search lên trang chủ tải về, soft này cũng tương tự, như ko có up từ cloup sang cloud thôi.

5Characters

Rìu Sắt
Có cách nào disable cái auto update của nó không các bạn. nó cứ đòi update quài khó chịu quá =.=

Trong lúc chờ mod update tới bản mới nhất 3.0.2 thì các bác xài tạm bản 2.8.1 RePack này nhé. Mật khẩu: 789

Mã:
https://mega.nz/file/CI43xQaT#hlDA3wC7KT3D9c6-8UJYiw8S6A7Ouys9na2VZw-4zUI

Air Explorer Pro 2.8.1 RePack & Portable by KpoJIuK.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mục Option của nó mình đã vào nhưng ko thấy. Đây là bản 2.7.0 Pro của thớt.

Ừ nhỉ, đúng là không có! Mình thì không dùng nhưng mình nghĩ thường tính năng tắt Auto-Update nó nằm ở Options nên ghi như vậy :D
Vậy thì chờ mình kiếm bản mới rồi update vào topic 1 thể, hoặc dùng tạm bản repack ngay bên trên của 1 thành viên mới share xem sao bạn nhé ;)
===
mấy cái phần mềm kiểu này update liên tọi mà khó c.r@ck quá bác thớt nhỉ

Thôi thì đành phải chịu khó thôi bạn ạ, chứ biết làm cách nào được :D Mình sẽ cố gắng sưu tầm các bản thuốc mới nhất trên mạng để cho các bạn dùng :)

optichoang

Rìu Vàng Đôi
cám ơn mod ,nhưng kích hoạt cũng ko dc chắc hãng đã fix lỗi rồi

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Bản Air Explorer Pro.2.8.1 sài ổn nhất nhưng bị 1 lỗi mà mình rất ư khó chịu đó là share file bằng link trong onedriver, get link share gửi sang đối tác, clik vào là bắt đăng nhập trong khi google driver kông bị. Bản 3.0 thấy nó fix òi nhưng lại tìm ko được bản full.

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Có cách nào disable cái auto update của nó không các bạn. nó cứ đòi update quài khó chịu quá =.=
Vào mục Options của phần mềm chọn tick dòng auto-update đi bạn
Bạn vào file host, thêm 3 dòng này vào:
0.0.0.0 www.airexplorer.net
0.0.0.0 www.download.airexplorer.net
0.0.0.0 download.airexplorer.net
P/s: Làm sao bỏ hyperlink đi nhỉ? Mình đã unlink mà không được.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn vào file host, thêm 3 dòng này vào:
P/s: Làm sao bỏ hyperlink đi nhỉ? Mình đã unlink mà không được.

Bạn cho cái đó vào thẻ CODE thì sẽ ok, còn để ở ngoài thì diễn đàn sẽ tự nhận diện là link cho nên không thể hyperlink được.
Mã: