AI Shoujo (Việt hóa) Full - Game tồn tại, sinh sống trên đảo hoang | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AI Shoujo (Việt hóa) Full - Game tồn tại, sinh sống trên đảo hoang

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AI Shoujo Việt Hoá là một mô phỏng crafting và trò chơi sinh tồn nơi bạn sẽ tận hưởng một cuộc sống vô tư của dồi dào trên hòn đảo hoang vắng tươi tốt.

Nhưng đây không phải là hành trình đơn độc của chiêm niệm triết học, không! Một nhóm đáng yêu gồm những người phụ nữ AI thực tế sẽ giữ cho đêm của bạn không bị cô đơn và những ngày của bạn tràn ngập sự thoải mái và niềm vui.

Trong AI Shoujo, bạn sẽ thấy mình đắm chìm trong một bản đồ 3D được tạo thủ công đáng yêu với đầy vẻ đẹp và màu sắc. Dành vài ngày với một vài cô gái trên hòn đảo tuyệt đẹp này, và bạn sẽ có những kỷ niệm sẽ vượt qua màn hình của bạn và chạm vào trái tim bạn.

Đặc sắc AI Shoujo Việt Hoá
  • Trong AI Shoujo, một thiên đường đảo nhiệt đới đầy những cô gái xinh đẹp đang chờ đợi bạn! Tùy chỉnh các NPC với bộ công cụ tạo nhân vật phong phú, sau đó xem khi họ nghĩ, học và yêu.
  • Chúng tôi đã nâng cấp các công cụ tùy chỉnh 3D của mình để làm cho chúng thực tế hơn, chi tiết hơn và thỏa mãn hơn!
  • Với một loạt các tính năng hoàn toàn mới, bạn sẽ sớm có một waifu để cô ấy thực sự có thể là một chiếc gối cơ thể! Này, chúng tôi đã nói điều đó trước đây và chúng tôi sẽ nói lại lần nữa: hãy mang waifu (3D!) Của bạn đến laifu!
  • Điêu khắc người bạn lý tưởng của bạn, thêm một số lợi ích và trải nghiệm niềm vui của trò chơi mô phỏng 3D tốt nhất xung quanh! Chúng tôi đảm bảo nó sẽ làm cho bạn bơm nắm đấm của bạn trong sự phấn khích!
Cấu hình AI Shoujo
  • Hệ điều hành: WINDOWS 8.1 / 10 (yêu cầu 64 bit)
  • CPU: Intel Core i3 4000 serise hoặc tốt hơn
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: Sê-ri NVIDIA® GeForce® GTX 700 hoặc Sê-ri AMD Radeon ™ R-2000 (VRAM 2GB) hoặc tốt hơn
  • Dung lượng ổ đĩa: 15 GB dung lượng đĩa trống
  • Thẻ âm thanh: DirectSound (DirectX® 9.0c)
  • Ghi chú bổ sung : Các bản mở rộng bổ sung (DLC) có sẵn ở Nhật Bản không tương thích.
Download AI Shoujo (Việt hóa) Full - Game tồn tại, sinh sống trên hoang đảo

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
game nhìn đẹp thế không biết có event gì đặc sắc k bác {beauty}{beauty}{beauty}
Tôi lại thấy nó giống game kinh dị vleu các bác ạ {amazed}{amazed}

Chơi là biết à :)) Game này thực ra đặt tên là Nuôi gái trên hoang đảo thì đúng hơn, mà hoang đảo có 1 trai 1 gái thì game quá hấp dẫn rồi :)) Càng chơi càng phấn khích :))

NecrolyseS

Rìu Sắt
{confident} vậy thì cũng phải ngó qua tí

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
Thưa các huynh đài, mấy khúc ban đầu của video giới thiệu chỉ làm tiểu đệ nghĩ tới ngày xưa, cách đây chục năm, tiểu đệ lùng các game 18 plus cho lũ bạn chơi. Tụi nó khoe top 2 top 3 game gì đó mà chê game đệ giới thiệu, xong há hốc mồm chơi game đệ giới thiệu. =))
Thôi khỏi lan man, ông thần Nhật Bản có nhiều game kiểu này, đồ họa đẹp, cảm xúc thật, bác nào có thời gian thì chơi cho vui vì thường đi vào những chi tiết nhỏ, tỉ mỉ, tốn thời gian.

temp0x

Búa Gỗ Đôi
hình như đây là game mới ra trên steam mà, nghe nói giá tầm 1 cụ

Hamano Kaito

Moderator
Game này có mod Uncen mà mấy thým, chưa test được vì có Gấu mẹ ở nhà :v

Mod ko che thì phải trên dưới gần 50GB, còn bản steam mod ko che thì ko ngon lắm. Vì bị cắt xén hết mấy cái DLC
Với lại game này lôi bug tùm lum, máy cấu hình dù cao nhưng chạy game fps vẫn cứ 2x và 3x điều điều...
Mấy game thế giới mở mà JP làm cùi lắm, ko bằng game phương tây họ làm <== cũng mai là làm có 1 vùng thôi đó, chứ mở rộng bản đồ ra chắc khỏi chơi game, ahahaha

winprokstl

Gà con
AI Shoujo Việt Hoá là một mô phỏng crafting và trò chơi sinh tồn nơi bạn sẽ tận hưởng một cuộc sống vô tư của dồi dào trên hòn đảo hoang vắng tươi tốt.

Nhưng đây không phải là hành trình đơn độc của chiêm niệm triết học, không! Một nhóm đáng yêu gồm những người phụ nữ AI thực tế sẽ giữ cho đêm của bạn không bị cô đơn và những ngày của bạn tràn ngập sự thoải mái và niềm vui.

Trong AI Shoujo, bạn sẽ thấy mình đắm chìm trong một bản đồ 3D được tạo thủ công đáng yêu với đầy vẻ đẹp và màu sắc. Dành vài ngày với một vài cô gái trên hòn đảo tuyệt đẹp này, và bạn sẽ có những kỷ niệm sẽ vượt qua màn hình của bạn và chạm vào trái tim bạn.

Đặc sắc AI Shoujo Việt Hoá
  • Trong AI Shoujo, một thiên đường đảo nhiệt đới đầy những cô gái xinh đẹp đang chờ đợi bạn! Tùy chỉnh các NPC với bộ công cụ tạo nhân vật phong phú, sau đó xem khi họ nghĩ, học và yêu.
  • Chúng tôi đã nâng cấp các công cụ tùy chỉnh 3D của mình để làm cho chúng thực tế hơn, chi tiết hơn và thỏa mãn hơn!
  • Với một loạt các tính năng hoàn toàn mới, bạn sẽ sớm có một waifu để cô ấy thực sự có thể là một chiếc gối cơ thể! Này, chúng tôi đã nói điều đó trước đây và chúng tôi sẽ nói lại lần nữa: hãy mang waifu (3D!) Của bạn đến laifu!
  • Điêu khắc người bạn lý tưởng của bạn, thêm một số lợi ích và trải nghiệm niềm vui của trò chơi mô phỏng 3D tốt nhất xung quanh! Chúng tôi đảm bảo nó sẽ làm cho bạn bơm nắm đấm của bạn trong sự phấn khích!
Cấu hình AI Shoujo
  • Hệ điều hành: WINDOWS 8.1 / 10 (yêu cầu 64 bit)
  • CPU: Intel Core i3 4000 serise hoặc tốt hơn
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: Sê-ri NVIDIA® GeForce® GTX 700 hoặc Sê-ri AMD Radeon ™ R-2000 (VRAM 2GB) hoặc tốt hơn
  • Dung lượng ổ đĩa: 15 GB dung lượng đĩa trống
  • Thẻ âm thanh: DirectSound (DirectX® 9.0c)
  • Ghi chú bổ sung : Các bản mở rộng bổ sung (DLC) có sẵn ở Nhật Bản không tương thích.
Download AI Shoujo (Việt hóa) Full - Game tồn tại, sinh sống trên hoang đảo

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test game trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

hay

MTKN347

Gà con
Đồ họa 3D này không hợp gout mình lắm, nhưng nhìn bb thế kia thì cũng đáng thử đấy nhờ {adore}