Hỏi/ Thắc mắc - Ai dùng mạng VNPT cho mình hỏi một chút | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Ai dùng mạng VNPT cho mình hỏi một chút

macqueen

Búa Gỗ Đôi
Như tiêu đề ai dùng gói này r cho mình hỏi giá là 215k/ tháng hay 269k vậy ạ
nếu mình đóng 6 tháng cóđược ưu đãi 20% thứ 7 kia không
và phí STB kia là bao nhiêu ạ
Link của nhà mạng :
Mã:
 https://vnpt.com.vn/goi-home/HM_1/
p/s:E đang dùng mạng FPT cứ tối lại sida quá nên muốn đổi sang vnpt{big_smile}

Sửa lần cuối:

chien8xhn

Búa Gỗ
Giá 215k là khi bạn đóng trc mấy tháng còn đóng hàng tháng là 269k bạn có tiền đóng càng nhiều tháng càng tốt nhà mạng sẽ thích điều đó

hoathuong

Búa Gỗ
6 tháng 1.614.000 tặng 1 tháng, đăng ký ngày thứ 7 thì đc trừ thêm 20% = 1.292.200
12 tháng 3.228.000 tặng 3 tháng, đăng ký ngày thứ 7 thì đc trừ thêm 20% = 2.582.400

kezihenry

Rìu Bạc
Ở HN, nếu đăng ký gói home tiết kiệm. Không STB, đăng ký gói 6 tháng được km 1 tháng, lên đơn vào thứ 4 hoặc thứ 7 giảm 20%. Giá khoảng 1.200.000, chia ra khoảng 170k/ tháng.

Gói này bao gồm mạng 50Mbps, 15GB data 4g vinaphone cho 4 ng dùng chung, 1000 phút nội mạng cho chủ hđ. Xem tv trên ứng dụng.

STB là bộ giải mã để xem Truyền hình Mytv trên tv thường hoặc tv ko có app mytv, bạn hiểu nôm na như cục phát truyền hình K+ hay FPT á

kezihenry

Rìu Bạc
Mà theo mình thì nên đăng ký gói Home Kết nối, gấp đôi tốc độ (100Mbps) và dung lượng 3g dùng chung. Mình nâng cấp lên gói này 1 năm sale báo giá 3tr8, được 15 tháng, tính thêm 20% đăng ký thứ 7. Chia ra 1 tháng tầm 200k dùng phà phà internet, 3g, tivi

tranduyquang

Rìu Sắt
Nộp 12 tháng, tặng 3 tháng thành 15 tháng. Cả STB thì thanh toán đúng 3tr (vào ngày vàng, đã giảm 20%). Mình mới ký HĐ được 1 tuần. Nếu không cần STB thì giảm đc tầm 45-50k/tháng

meninwhite

Búa Đá Đôi
Home kết nối hay hơn. Tốc độ 100MB, có 30G mobile internet vinaphone. Được lên tốc độ 150MB nếu đóng thêm 50.000 mỗi tháng.

hoathuong

Búa Gỗ
Mà theo mình thì nên đăng ký gói Home Kết nối, gấp đôi tốc độ (100Mbps) và dung lượng 3g dùng chung. Mình nâng cấp lên gói này 1 năm sale báo giá 3tr8, được 15 tháng, tính thêm 20% đăng ký thứ 7. Chia ra 1 tháng tầm 200k dùng phà phà internet, 3g, tivi
cộng thêm 1.000 phút nội mạng dùng chung nhóm và 50 phút ngoài mạng nửa tính ra mổi tháng củng đở tốn tiền điện thoại ít nhất 50 k trở lên

macqueen

Búa Gỗ Đôi
mình tính đăng kí gói tiết kiệm thôi, chứ dùng gói này sau 12 tháng hết sale lại đắt @@

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
mình tính đăng kí gói tiết kiệm thôi, chứ dùng gói này sau 12 tháng hết sale lại đắt @@
Mình kho biết hết hay không, mình đang sài gói 192k/1th, dong 6 thang, khuyen mai 1 tháng 9g 4g, them cái mytv gì đó nữa( hông sài). sài hơn năm rồi, cứ đóng 6 tháng nó gia hạn à. chả tâhys báo hết sale.

ansos123

Rìu Bạc
nhà chủ thớt có smart tv thì ko cần mua STB, dùng gói như trên là khá ổn rồi. Đóng trước 6 tháng hoặc 1 năm cũng đc