Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính!

realspamer9x

Búa Gỗ
Phần mềm hay, thuốc dùng tốt, nhưng không hiểu sao tính năng hẹn giờ và trigger (kích hoạt macro dựa trên điều kiện) đều không hoạt động và báo lỗi phần mềm hết hạn, dù vẫn còn hạn trial. Bác @phj4nhpr09xx có cao kiến gì không?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm hay, thuốc dùng tốt, nhưng không hiểu sao tính năng hẹn giờ và trigger (kích hoạt macro dựa trên điều kiện) đều không hoạt động và báo lỗi phần mềm hết hạn, dù vẫn còn hạn trial. Bác @phj4nhpr09xx có cao kiến gì không?

Nhờ bác @Hamano Kaito xem có giúp được gì ko? :D

realspamer9x

Búa Gỗ
Mình ko dùng app này nên ko biết tính năng. Ko test được
Mô tả ngắn gọn là các tính năng đều ok hết, chỉ có các tính năng liên quan đến hẹn giờ chạy macro hoặc tự kích hoạt macro dựa trên điều kiện xác định (ví dụ ilde trong bao lâu) thì nó hiện cái thông báo phần mềm đã hết hạn bác ạ.

Hamano Kaito

Moderator
Liệu có phải do e chưa có cái fix ở trang 3 nên chưa dùng được?
Thế bạn đang dùng fix nào vậy? Fix trial hay fix full?
Mình sẽ thử kiểm tra lại xem thế nào
---------
Vừa test lại xong tạo lịch trình bình thường, tạo kích hoạt theo từng chế độ bình thường
Thay đổi sang mấy tháng luôn chạy vẫn bình thường. :D

Sửa lần cuối:

realspamer9x

Búa Gỗ
Thế bạn đang dùng fix nào vậy? Fix trial hay fix full?
Mình sẽ thử kiểm tra lại xem thế nào
---------
Vừa test lại xong tạo lịch trình bình thường, tạo kích hoạt theo từng chế độ bình thường
Thay đổi sang mấy tháng luôn chạy vẫn bình thường. :D

Em dùng fix trên post 1 bác ơi, chắc nó là trial

realspamer9x

Búa Gỗ
Cập nhật fix
  • Thay đổi thành trial mãi mãi luôn. Fix trở nên xịn xò hơn trước <== vì ko cần chạy lại sau 21 ngày, mà cứ 21 ngày xài mãi
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Em chưa biết cách down cái này, vẫn bị giới hạn ko down được, bác @Hamano Kaito có thể chỉ giúp e đc ko ạ.