Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính!

playboy930

Let's share to be more!!!
Cập nhật fix
  • Thay đổi thành trial mãi mãi luôn. Fix trở nên xịn xò hơn trước <== vì ko cần chạy lại sau 21 ngày, mà cứ 21 ngày xài mãi
No quote
Link fix die rồi bác ạ. Nhờ bác update lại. {big_smile}

dishack

Búa Đá
Đủ 50 likes thì mới thấy được fix; và để đủ 50 likes thì bạn hãy tìm cách để tăng like bằng việc tham gia và chia sẻ những tài nguyên mà bạn có hoặc kiến thức mà bạn biết.
Khi đó không sợ không có đủ like để thấy fix. Nếu hiện tại chưa đủ likes để thấy fix thì bạn dùng fix cũ vẫn được, khi đủ like rồi thì quay lại để thấy fix.
Thân ái!.
Thanks

playboy930

Let's share to be more!!!
Đã sửa Link | Link chỉ hoạt động 30 days, sau 30 days link sẽ die {redface}
Cảm ơn bác.
Bác cho em hỏi thêm là em có tải file fix auto reset 21 days về nhưng chỉ có 1 file và tên file này giống 1 file ở trong #1. Vậy khi sử dụng thì có cần kết hợp file này với 1 file "Advanced Key and Mouse Recorder_Reset_By_ForFunByM.exe" không hay chỉ cần chạy file "Fix File System.exe" mà bác nói tự reset 21 days thôi?

dishack

Búa Đá
Cập nhật fix
  • Thay đổi thành trial mãi mãi luôn. Fix trở nên xịn xò hơn trước <== vì ko cần chạy lại sau 21 ngày, mà cứ 21 ngày xài mãi
No quote

Link die rồi chủ thớt ơi, up lại giúp đi

dishack

Búa Đá
Bạn tải lại link tạm thời ở trang 1 nhé

File này mình có rồi nhưng cứ hết 21 days lại phải reset lại. Ai có up file lại giúp mình với!

ducanhtian

Gà con
Advanced Key and Mouse Recorder sẽ ghi lại tất cả các hoạt động của bạn thông qua chuột và bàn phím.

Sau đó sẽ thực hiện y chang lại những hành động đó một cách chính xác để giúp bạn làm những công việc lặp đi lặp lại một cách tự động. Đây là một chương trình rất hay mà bạn không thể bỏ qua được.

Phần mềm Advanced key and Mouse Recorder còn hỗ trợ người dùng thiết lập lịch trình ghi hoạt động có sẵn như: hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng hoặc tại một thời gian mặc định cụ thể. Bạn sẽ chủ động trong việc ghi hoạt động của chuột và bàn phím và sẽ không bỏ lỡ mất bất kì cú nhấp chuột hay ấn phím nào.

Bên cạnh đó, phần mềm Advanced key and Mouse Recorder cũng có khả năng giúp lưu lại các hoạt động vào một Macro để có thể sử dụng và phát lại khi cần thiết. Bạn có thể thêm tên, mô tả chi tiết cho các Macro để phân biệt cũng như sắp xếp được hợp lý. Người dùng cũng có thể tạo mật khẩu cho các Macro để ngăn chặn truy cập trái phép từ bên ngoài.

Những tính năng chính của Advanced key and Mouse Recorder:

• Hỗ trợ ghi lại các hoạt động của chuột và bàn phím trên các ứng dụng khác nhau.
  • Khả năng thiết lập lich trình cụ thể cho việc ghi lại.
  • Lưu các hoạt động đã được ghi thành một Macro.
  • Cho phép đặt tên, mô tả, mật khẩu bảo vệ cho Macro.

Download file cài đặt trực tiếp từ trang chủ:

Download file trial reset by hamanokaito

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân (làm đúng hướng dẫn ở trong file nén):

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này :)

Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito
cảm ơn bro

nilt02

Búa Đá
Mini Mouse Macro 8.1

Mini Mouse Macro là một macro ghi lại bàn phím và chuột miễn phí tuyệt vời. Mini Mouse Macro nếu khác với macro chuột khác vì nó có thể chủ động ghi lại các chuyển động chuột, nhấp chuột và phím của bạn. Macro tiêu chuẩn thấp hơn yêu cầu bạn thực sự nhập vị trí x và y của chuột và sau đó yêu cầu bạn phải làm gì ..... Trình ghi Macro Chuột Mini đưa nó lên cấp độ tiếp theo bằng cách ghi lại các hành động của bạn trong thời gian thực.
Một tính năng tuyệt vời khác của Mini Mouse Macro là khả năng lưu macro của bạn và tải lên bất kỳ macro nào bạn cần khi cần.

Đặc trưng

Macro chuột đơn giản và hiệu quả
Tự động hóa cho nhấp chuột trái, nhấp chuột phải và tổ hợp phím.
Tùy chọn để lặp lại macro
Miễn phí - thực sự miễn phí (không có quảng cáo, biểu ngữ hoặc phần mềm quảng cáo)
Lưu và tải macro
Hỗ trợ và cập nhật trong tương lai
Tùy chỉnh màn hình với các tùy chọn màn hình mỏng
Không cần cài đặt. Ứng dụng hoàn toàn độc lập exe
Tạo thêm macro tùy chỉnh. Thêm toàn bộ từ và câu trong một phần của giây.
Tập lệnh dòng lệnh để tự động hóa tác vụ macro
Trong trang trình tạo tập lệnh ứng dụng
Khả năng lên lịch các tác vụ Macro chuột nhỏ với các tập lệnh macro
Kéo và thả hoặc tải Mini Mouse Macro lưu tệp vào danh sách macro
Các phím nóng và thuộc tính khởi chạy nhanh
Kiểm soát luồng macro với Định dạng có điều kiện
Kiểm soát và nhận phản hồi qua mạng bằng Bộ điều khiển MMM
link download:

mackingsuc

Gà con
Advanced Key and Mouse Recorder sẽ ghi lại tất cả các hoạt động của bạn thông qua chuột và bàn phím.

Sau đó sẽ thực hiện y chang lại những hành động đó một cách chính xác để giúp bạn làm những công việc lặp đi lặp lại một cách tự động. Đây là một chương trình rất hay mà bạn không thể bỏ qua được.

Phần mềm Advanced key and Mouse Recorder còn hỗ trợ người dùng thiết lập lịch trình ghi hoạt động có sẵn như: hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng hoặc tại một thời gian mặc định cụ thể. Bạn sẽ chủ động trong việc ghi hoạt động của chuột và bàn phím và sẽ không bỏ lỡ mất bất kì cú nhấp chuột hay ấn phím nào.

Bên cạnh đó, phần mềm Advanced key and Mouse Recorder cũng có khả năng giúp lưu lại các hoạt động vào một Macro để có thể sử dụng và phát lại khi cần thiết. Bạn có thể thêm tên, mô tả chi tiết cho các Macro để phân biệt cũng như sắp xếp được hợp lý. Người dùng cũng có thể tạo mật khẩu cho các Macro để ngăn chặn truy cập trái phép từ bên ngoài.

Những tính năng chính của Advanced key and Mouse Recorder:

• Hỗ trợ ghi lại các hoạt động của chuột và bàn phím trên các ứng dụng khác nhau.
  • Khả năng thiết lập lich trình cụ thể cho việc ghi lại.
  • Lưu các hoạt động đã được ghi thành một Macro.
  • Cho phép đặt tên, mô tả, mật khẩu bảo vệ cho Macro.

Download file cài đặt trực tiếp từ trang chủ:

Download file trial reset by hamanokaito

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Ảnh test phần mềm trên máy cá nhân (làm đúng hướng dẫn ở trong file nén):

Nếu link die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại trang cá nhân hoặc trực tiếp tại topic này :)

Cảm ơn các bạn rất nhiều ;)

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @Hamano Kaito
thanks