This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Advanced Key and Mouse Recorder + Trial reset (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi lại hoạt động của máy tính!

playboy930

Let's share to be more!!!
Link fix die rồi bác ạ. Nhờ bác update lại.

dishack

Búa Đá
Thanks

playboy930

Let's share to be more!!!
Đã sửa Link | Link chỉ hoạt động 30 days, sau 30 days link sẽ die
Cảm ơn bác.
Bác cho em hỏi thêm là em có tải file fix auto reset 21 days về nhưng chỉ có 1 file và tên file này giống 1 file ở trong #1. Vậy khi sử dụng thì có cần kết hợp file này với 1 file "Advanced Key and Mouse Recorder_Reset_By_ForFunByM.exe" không hay chỉ cần chạy file "Fix File System.exe" mà bác nói tự reset 21 days thôi?

dishack

Búa Đá

Link die rồi chủ thớt ơi, up lại giúp đi

ducanhtian

Gà con
cảm ơn bro

nilt02

Búa Đá
Mini Mouse Macro 8.1

Mini Mouse Macro là một macro ghi lại bàn phím và chuột miễn phí tuyệt vời. Mini Mouse Macro nếu khác với macro chuột khác vì nó có thể chủ động ghi lại các chuyển động chuột, nhấp chuột và phím của bạn. Macro tiêu chuẩn thấp hơn yêu cầu bạn thực sự nhập vị trí x và y của chuột và sau đó yêu cầu bạn phải làm gì ..... Trình ghi Macro Chuột Mini đưa nó lên cấp độ tiếp theo bằng cách ghi lại các hành động của bạn trong thời gian thực.
Một tính năng tuyệt vời khác của Mini Mouse Macro là khả năng lưu macro của bạn và tải lên bất kỳ macro nào bạn cần khi cần.

Đặc trưng

Macro chuột đơn giản và hiệu quả
Tự động hóa cho nhấp chuột trái, nhấp chuột phải và tổ hợp phím.
Tùy chọn để lặp lại macro
Miễn phí - thực sự miễn phí (không có quảng cáo, biểu ngữ hoặc phần mềm quảng cáo)
Lưu và tải macro
Hỗ trợ và cập nhật trong tương lai
Tùy chỉnh màn hình với các tùy chọn màn hình mỏng
Không cần cài đặt. Ứng dụng hoàn toàn độc lập exe
Tạo thêm macro tùy chỉnh. Thêm toàn bộ từ và câu trong một phần của giây.
Tập lệnh dòng lệnh để tự động hóa tác vụ macro
Trong trang trình tạo tập lệnh ứng dụng
Khả năng lên lịch các tác vụ Macro chuột nhỏ với các tập lệnh macro
Kéo và thả hoặc tải Mini Mouse Macro lưu tệp vào danh sách macro
Các phím nóng và thuộc tính khởi chạy nhanh
Kiểm soát luồng macro với Định dạng có điều kiện
Kiểm soát và nhận phản hồi qua mạng bằng Bộ điều khiển MMM
link download:

mackingsuc

Gà con
thanks