Desktop & Văn phòng - Adobe Acrobat Pro DC 2024 24.002.20687 + Key (Phiên bản mới nhất) | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Adobe Acrobat Pro DC 2024 24.002.20687 + Key (Phiên bản mới nhất)

zizoubka

Gà con
Link mega cần decryption key bác ơi

bachikho

Rìu Sắt
có bản 2022 32bit k các bác, bản 2023 64bit khởi động chậm quá, vẫn đang phải xài bản 2021 32bit cho nhanh

Cài đặt xong nó bắt đăng nhập tài khoản Adobe và báo còn 0 days trial (0 left in trial) và bắt thì vẫn dùng bình thường được phải không mấy bác?

Sửa lần cuối:
Mình gặp môt số sự cố khi dùng phiên bản Adobe Acrobat Pro DC 2023 v23.001.20093

Các tính năng trên thanh menu ví dụ View hoàn toàn không sử dụng được.

Bị báo lỗi 'An internal error occurred'.

true

gefarahede

Junior Moderator
Cài đặt xong nó bắt đăng nhập tài khoản Adobe và báo còn 0 days trial (0 left in trial) và bắt thì vẫn dùng bình thường được phải không mấy bác?
Xin chào!
Xin lỗi, tôi không sử dụng chương trình này.
Tôi chỉ chắc chắn rằng nó hoạt động bình thường khi tôi tải nó lên diễn đàn.

Tôi đã thử nghiệm nó và mọi thứ hoạt động tốt.

nó có thể là một vấn đề với máy tính của bạn
kiểm tra cài đặt của chương trình và PC của bạn
Hãy nhớ rằng công cụ tìm kiếm Google sẽ luôn là đồng minh tốt nhất của bạn