This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

ngoc khang

Gà con
cảm ơn ad nhiều nhé

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có ai giúp em cài được không ạ

Hướng dẫn cài đặt của từng bản mình đã trích dẫn lại các comment của các thành viên trước đây đã sửa được ở trang 1 rồi nhé. Bạn mở trang 1 để đọc hướng dẫn tương ứng với bản Full hoặc Repack bạn đã tải về.

Coi319

Gà con
chỉ mình Cr@ck với.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
chỉ mình Cr@ck với.

Bạn có thể cài bản Repack mà mình post ở dưới bản cài đặt tại #1 cho nhanh, khỏi mất công loằng ngoằng cr@ck này kia. Và một số cr@ck hiện nay cũng đã bị fix, nên repack có lẽ là phương án tốt

Coi319

Gà con
Mình có tải bản repack, nhưng vẫn bị đòi bản quyền cậu ơi

Coi319

Gà con
mình vẫn bị @@ bạn nào giúp đỡ mình với.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình có tải bản repack, nhưng vẫn bị đòi bản quyền cậu ơi
mình vẫn bị @@ bạn nào giúp đỡ mình với.

Hướng dẫn này bạn đã thử chưa?

mình Cr@ck không được
Không có bước chọn bản Trial và phải Sign in

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình Cr@ck không được
Không có bước chọn bản Trial và phải Sign in

Cr@ck hiện tại có thể đã bị fix, thành ra bạn thử dùng bản repack ở bên dưới (có kèm hướng dẫn):

chuixoixa

Rìu Bạc
Cr@ck hiện tại có thể đã bị fix, thành ra bạn thử dùng bản repack ở bên dưới (có kèm hướng dẫn):
Vụ này mình cũng đang đau đầu...
Máy PC riêng của mình ở chổ làm cài bị bắt,đó giờ chinh chiến với Acrobat từ XI cho đến DC 2019 tháng trước ngon lành thì mới hôm hổm cài lại để nâng cấp bị nổi bản đòi login cho xài thử 7 ngày.
Mình làm đủ các kiểu nhưng không ăn thua. Xóa thư mục kể cả nhưng nơi sâu nhất, xóa registry cũng thất bại. Mình dự định lui về bản DC sơ khai nhất để xài nếu sau 7 ngày trail không thể làm gì hơn.
Có lẽ AI của Acrobat đã khôn ra!!