Adobe Acrobat Pro DC 2023.006.20320 (x64) Full - Thao tác với file PDF chuyên nghiệp! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

BeeTran

Rìu xanh
Hiện giờ bạn có thể sử dụng hướng dẫn ở #8 để bẻ khóa phần mềm.

bro cho mình hỏi chặn Acrobat bằng file host mình không thấy hướng dẫn cụ thể ở #8, bro chỉ mình với được không?

chuixoixa

Rìu Bạc
Hiện giờ bạn có thể sử dụng hướng dẫn ở #8 để bẻ khóa phần mềm.

Mình đã cập nhật thêm trang cuối trong từ điển bẻ khóa Adobe Acrobat Pro DC của mình. Hy vọng anh em đối phó được. Lý do mọi người đã bẻ khóa hoàn hảo nhưng lâu lâu vẫn bị mở không lên là do cần phải Run As Administrator để nó pass qua EULA (bảng thỏa thuận sử dụng phần mềm)

Thêm tool bẻ khóa cho các phần mềm Adobe trên macOS (Adobe Zii 4.2.9 CC 2019), tuy nhiên mình chưa có macOS để thử nhưng theo Google nói rằng fan của Apple dùng Adobe Zii để bẻ.

bro cho mình hỏi chặn Acrobat bằng file host mình không thấy hướng dẫn cụ thể ở #8, bro chỉ mình với được không?
Tống hết đám này vào file host nè
127.0.0.1 lmlicenses.wip4.adobe.com
127.0.0.1 lm.licenses.adobe.com
127.0.0.1 na1r.services.adobe.com
127.0.0.1 hlrcv.stage.adobe.com
127.0.0.1 practivate.adobe.com
127.0.0.1 activate.adobe.com

(File host nằm ở địa chỉ C:\windows\system32\drivers\etc\hosts)

Lý do mình không đề cập là vì suốt 5 năm cài và bẻ khóa Acrobat mình có lọc, loại bỏ bớt các step sao cho hiệu quả tốt, ít chạm vào windows và hiện tại mình vẫn dùng cách bẻ khóa ở #8. Chặn host là không cần thiết, mình có 7-8 máy khoản 5 máy chặn host và các máy sau này không chặn host => hiệu quả như nhau. Chặn host chắc sẽ giúp bạn tránh việc lỡ tay bấm chổ nào đó thôi.

Một số phần mềm như Norton, Malwarebytes... quét file host thấy mấy chặn host nó sẽ báo như virus, malware với tên DontStealOurSoftware {feel_good} và yêu cầu nên thanh lọc file host loại bỏ mấy dòng trên.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn nào không cr được hoặc bị nhả cr có thể sử dụng bạn Repack này cho nhanh. Mình dùng bản repack từ phiên bản 2017 đến 2019 giờ rất ngon. Không bị các lỗi vặt.
Download

Cảm ơn bạn đã chia sẻ link tải bản repack! Thực sự nó sẽ giúp ích cho nhiều người. Mình sẽ đưa link của bạn lên trang 1 để mọi người tải về!

nhutlynh

Gà con
Cảm ơn bạn đã chia sẻ link tải bản repack! Thực sự nó sẽ giúp ích cho nhiều người. Mình sẽ đưa link của bạn lên trang 1 để mọi người tải về!
Bản repack này cài đặt ntn vậy bạn? mình tải về giải nén chạy cài đặt xong thì mất luôn, ko có biểu tượng hay gì cả, thư mục cài đặt cũng ko có luôn. Bạn giúp mình với!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bản repack này cài đặt ntn vậy bạn? mình tải về giải nén chạy cài đặt xong thì mất luôn, ko có biểu tượng hay gì cả, thư mục cài đặt cũng ko có luôn. Bạn giúp mình với!

Lúc mình gửi link đó lên trang 1 để mọi người tải thì mình chưa test (vì nghĩ chủ link đó đã test rồi) nên mình post lên luôn. Vừa rồi mình tải về test thử thì chạy file cài đặt lên xong, đến gần cuối thì nó báo lỗi (do bị lỗi font chữ ở trình cài đặt nên không hiểu bị lỗi gì), vậy nên chờ thành viên @number_one5555 vào giải trình vấn đề này xem như thế nào nhé.

Hinoki

Gà con
Cảm ơn chủ topic đã chia sẻ (Bài viết của bác hướng dẫn rất chi tiết).

number_one5555

Rìu Vàng Đôi
Lỗi này thường do bạn chưa ngắt mạng khi cài. Bạn ngắt mạng đi xong rồi cài nha. Nếu còn bị lỗi bạn chụp giúp mình ảnh màn hình nha. Bản này mình đã cài cho máy mình và nhiều máy nữa rồi. Mình chủ yếu cài trên Win 10.

number_one5555

Rìu Vàng Đôi
Hướng dẫn các bạn cài Adobe Acrobat Pro DC 2019 Repack
Bản repack này chỉ việc cài lên và dùng.
Các bản tải bản Repack theo link tại trang 1 nha
Bước 1: ngắt mạng trước khi cài đặt.
Bước 2: Chọn file cài đặt và chạy.

Nhấn Next để tiếp tục

Chọn đường dẫn để cài đặt. Các bạn cứ để mặc định. Nhấn Install để cài đặt

Quá trình cài đặt sẽ thực hiện tự động.

Cài đặt bổ sung Visual C++. Ở bước này có thể một số bạn sẽ dính lỗi do xung đột với Visual C++ đã cài sẵn trên máy. Nếu xuất hiện lỗi các bạn có thể gỡ bỏ Visual C++ cũ trên máy của bạn rồi cài tiếp.

Đến quá trình cài đặt Acrobat DC lên máy tính các bạn.
Do đây là bản Repack của Nga nên giao diện cài đặt này sẽ là tiếng Nga. Nếu xuất hiện lỗi ở khâu này các bạn thử gỡ bỏ hết Acrobat DC đã cài trên máy (các file đã cài trong "C:\Program File\Adobe"; "C:\Program Files (x86)\Adobe"; "C:\ProgramData\Adobe"; "c:\Users\USER_NAME\AppData\Local\Adobe\" và "c:\Users\USER NAME\AppData\Roaming\Adobe\" và Registry.

Nếu suôn sẻ sẽ đến bước này là hoàn tất cài đặt.

Các bạn bỏ tích hết và chọn Finish là xong. Biểu tượng Acrobat DC sẽ xuất hiện trên Desktop.
===================================================
GHI CHÚ: dành cho bạn nào nếu khởi động lên bị giao diện tiếng Nga
Bước 1:
Khởi động Acrobat DC lên, nhấn Ctrl + K để vào phần cài đặt, hoặc chọn như hình sau

Bước 2: Xong chọn tiếp mục cuối cùng bên trái, bên phải chọn một trong hai lựa chọn như hình.

Khởi động lại ứng dụng và thưởng thức thôi.
Chúc các bạn thành công!

==============================
Cập nhật 5/2020
============
Sửa lỗi khi chạy bản Repack, chạy xong và thông báo cài thành công nhưng không thấy biểu tượng chạy, tìm trong thư mục "Program Files (x86) hoặc Program Files" không thấy chương trình Acrobat được cài đặt.
Với trường hợp này các bạn lên mạng tải về Microsoft Visual C++ và cài đặt tất cả các phiên bản, như trường hợp mình thì mình cài các bản Microsoft Visual C++ sau:
- Microsoft Visual C++ 2019 Redistributable 14.26.28720 (bao gồm bản từ 2015 đến 2019)
- Microsoft Visual C++ 2013 Redistributable 12.0.40664
- Microsoft Visual C++ 2012 Redistributable 11.0.61030
- Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable 10.0.40219
- Microsoft Visual C++ 2008 Redistributable 9.0.30729

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Nhấn Next để tiếp tục

Cài đặt bổ sung Visual C++. Ở bước này có thể một số bạn sẽ dính lỗi do xung đột với Visual C++ đã cài sẵn trên máy. Nếu xuất hiện lỗi các bạn có thể gỡ bỏ Visual C++ cũ trên máy của bạn rồi cài tiếp.

Do đây là bản Repack của Nga nên giao diện cài đặt này sẽ là tiếng Nga. Nếu xuất hiện lỗi ở khâu này các bạn thử gỡ bỏ hết Acrobat DC đã cài trên máy (các file đã cài trong "C:\Program File\Adobe"; "C:\Program Files (x86)\Adobe"; "C:\ProgramData\Adobe"; "c:\Users\USER_NAME\AppData\Local\Adobe\" và "c:\Users\USER NAME\AppData\Roaming\Adobe\" và Registry.

Các bạn bỏ tích hết và chọn Finish là xong. Biểu tượng Acrobat DC sẽ xuất hiện trên Desktop.
Bước 1:
Khởi động Acrobat DC lên, nhấn Ctrl + K để vào phần cài đặt, hoặc chọn như hình sau

Bước 2: Xong chọn tiếp mục cuối cùng bên trái, bên phải chọn một trong hai lựa chọn như hình.

Chúc các bạn thành công!

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã viết 1 bài hướng dẫn cực kỳ chi tiết kèm thêm hình ảnh. Rất trân trọng những post như thế này, và mình đã dẫn link lên luôn trang 1 để mọi người thấy được và khắc phục lỗi nếu họ gặp phải :)
Chúc bạn mạnh khỏe, hạnh phúc!

tongbinh

Gà con
Acrobat DC (trước đây là Adobe Acrobat XI Pro) là phiên bản máy tính để bàn hoàn toàn được tái tạo lại của giải pháp PDF tốt nhất thế giới. Nó bao gồm một ứng dụng di động để bạn có thể điền, ký và chia sẻ các tệp PDF trên bất kỳ thiết bị nào. Và với dịch vụ Tài liệu đám mây, bạn có thể tạo, xuất, chỉnh sửa và theo dõi các tệp PDF từ mọi nơi – và luôn kết nối với các tệp gần đây trên tất cả các thiết bị của mình. Dòng sản phẩm tính năng sạch Ứng dụng này cho phép bạn ghi lại các nhận xét và phản hồi bằng cách sử dụng một khung riêng biệt ở phía bên phải của cửa sổ, trong khi không gian đọc không bị ảnh hưởng gì cả.

Xem phần đính kèm 505

Trong thực tế, đây là một trong những điểm mạnh của công cụ này: giao diện khá sạch sẽ, nhưng vẫn quản lý nhiều công cụ để phóng to, chọn văn bản, in, thêm dấu trang và nhiều thứ khác.

Tính năng, đặc điểm :

Định dạng tệp được hỗ trợ và tìm kiếm nhanh
Một điều tuyệt vời về Adobe Reader XI là khả năng làm việc với các thiết kế CAD và bản đồ không gian địa lý được chuyển đổi sang Định dạng Tài liệu Di động. Ngoài ra, trong trường hợp bạn cần định vị bất kỳ phần tử nào trong tệp PDF, ứng dụng cung cấp công cụ tìm kiếm tệp toàn diện để tìm thấy những gì bạn cần trong vài giây.

Công cụ bảo mật
Các chức năng bảo mật cho phép bạn xem và làm việc với các tài liệu PDF mà không phải lo lắng về mã độc được thực thi trên máy của bạn. Các ‘Chế độ được bảo vệ’ và các tính năng ‘Tăng cường bảo mật’ được thiết kế để bảo vệ máy tính của bạn và cung cấp bảo vệ dữ liệu và quyền riêng tư.

Thiết lập cấu hình
Khi nói đến việc tùy biến Adobe Reader XI, vùng Tùy chọn sẽ cho bạn khả năng sửa đổi một loạt các cài đặt. Các tùy chọn nhận xét, 3D và đa phương tiện, đo lường và đọc cũng có sẵn, cũng như các cấu hình chính tả hoặc đơn vị trang.

Trong trường hợp bạn thấy Adobe Reader XI quá khó sử dụng, ứng dụng này bao gồm một hướng dẫn trợ giúp toàn diện. Thật không may, bạn sẽ cần một kết nối Internet để truy cập nó, có nghĩa là bạn sẽ không thể đọc tài liệu ở chế độ ngoại tuyến.

Xem phần đính kèm 506

Trình xem PDF hàng đầu trên thị trường
Tất cả những điều được xem xét, với ứng dụng phần mềm này bạn không thể làm cho nó sai chỉ đơn giản bởi vì nó vẫn thiết lập các tiêu chuẩn trong khi các tài liệu PDF có liên quan. Adobe Reader XI thực sự hoạt động như quảng cáo và là công cụ hàng đầu để xem các tệp Định dạng Tài liệu Di động.

Download Adobe Acrobat Pro DC 2019 - Thao tác với file PDF chuyên nghiệp!

No quote

Bonus thêm 1 bản Repack chạy cực kỳ ổn định cho bạn nào cần, trong trường hợp link tải ở trên bị lỗi (cảm ơn thành viên @number_one5555 rất nhiều)

No quoteNo quote

Trong trường hợp cài bản repack trên bị lỗi, các bạn xem hướng dẫn cụ thể ở link bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình!
Thằng này mà kết hợp với thằng Phantom foxit nữa thì .. ko cần lo nghĩ gì khi làm việc với pdf nữa cả. Mọi nhu cầu đều được giải quyết

JackSps

Búa Gỗ Đôi

Nhấn Next để tiếp tục

Bước 1:

Chúc các bạn thành công!
em quên tắt mạng để cài, giờ có vấn đề gì k v ạ?