Adobe Acrobat Pro DC 2023.006.20320 (x64) Full - Thao tác với file PDF chuyên nghiệp! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Vụ này mình cũng đang đau đầu...
Máy PC riêng của mình ở chổ làm cài bị bắt,đó giờ chinh chiến với Acrobat từ XI cho đến DC 2019 tháng trước ngon lành thì mới hôm hổm cài lại để nâng cấp bị nổi bản đòi login cho xài thử 7 ngày.
Mình làm đủ các kiểu nhưng không ăn thua. Xóa thư mục kể cả nhưng nơi sâu nhất, xóa registry cũng thất bại. Mình dự định lui về bản DC sơ khai nhất để xài nếu sau 7 ngày trail không thể làm gì hơn.
Có lẽ AI của Acrobat đã khôn ra!!

Có lẽ là như vậy. Mình đang tải một số bản về để test thử trước, chính xác là bản cài đặt ở trang 1 đã bị fix, các bản repack có gì mình sẽ kiểm tra lại cho bạn sau nhé :) Thực sự phần mềm này có lẽ là một trong số những phần mềm cứng đầu nhất hiện nay :D

chuixoixa

Rìu Bạc
Có lẽ là như vậy. Mình đang tải một số bản về để test thử trước, chính xác là bản cài đặt ở trang 1 đã bị fix, các bản repack có gì mình sẽ kiểm tra lại cho bạn sau nhé :) Thực sự phần mềm này có lẽ là một trong số những phần mềm cứng đầu nhất hiện nay :D
Ừa. Đó giờ chưa thấy phần mềm nào khó chơi như Acrobat Pro DC.
Mình có để ý này: Mình vừa cài 1 máy mới trước ngày Acrobat máy mình bắt Login, máy mới này tui tải nguyên gốc từ trang helpx.adobe về (bản Countinuos Release | Version 2019.012.20036) cài rồi dùng AMTEmu phiên bản 2.0 để cheat như thường và thành công, nó không hỏi gì, mình tắt luôn check update cho an toàn. Vài hôm sau tới máy mình tải bản mới hơn là 2019.012.20040 và bị bắt, kể từ khi bị bắt mình về 20036 (copy file cài từ máy mới qua cài) cũng bị bắt. Chắc có 1 key registry hoặc file nào đó nằm vùng chưa bị phát hiện. Cài lại win chắc sẽ hết.

Đi lướt web thấy có người cài trên MacOS và bị bắt, không chửa được như mình.

number_one5555

Rìu Vàng Đôi
Ờ thời điểm hiện tại, có lẽ cài bản repack là an toàn nhất. Vì bản thân bản repack cũng đã block việc update và kiểm tra key nên ít khi bị nhả key. Khuyến cáo các bạn nên cài bản Repack mới nhất vì đó cũng là bản mình cài và sử dụng thường xuyên cho công việc nên có vấn đề gì cũng sẽ hướng dẫn cho các bạn dễ hơn.
Mình sẽ thường xuyên cập nhật các bản repack mới nhất cho các bạn.

Sửa lần cuối:

probongban

Búa Gỗ
cảm ơn bác đã chia sẻ, bác cho hỏi là phần mềm này có cho phép chèn, thay thế hoặc là xóa trang pdf không ạ, thanks

Coi319

Gà con
Ờ thời điểm hiện tại, có lẽ cài bản repack là an toàn nhất. Vì bản thân bản repack cũng đã block việc update và kiểm tra key nên ít khi bị nhả key. Khuyến cáo các bạn nên cài bản Repack mới nhất vì đó cũng là bản mình cài và sử dụng thường xuyên cho công việc nên có vấn đề gì cũng sẽ hướng dẫn cho các bạn dễ hơn.
Mình sẽ thường xuyên cập nhật các bản repack mới nhất cho các bạn.
Giúp mình! Nếu đc teamviewer giúp mình với.

Susu08

Búa Gỗ Đôi
Cám ơn bạn! Mình đã cài xong và đang dùng, thấy có vẻ ổn...

Mình chia sẻ cách của mình làm, hy vọng có thể giúp các bạn vẫn chưa "thuốc" thành công:
  1. Làm giống như hướng dẫn bên trên của bạn @hhax79
  2. Phương pháp "thuốc" sử dụng patch trong folder "[email protected]2.0-painter"
  3. Lưu ý chọn Adobe version "thuốc": Adobe Acrobat Pro DC 2015 (32bit)
  4. Sau hết thì vào system services (services.msc) để tắt 2 dịch vụ tự động của Adobe là "Adobe Acrobat Update Service" và "Adobe Genuine Software Integrity Service".
Hy vọng các bạn làm được. Mình sẽ theo dõi tiếp, nếu bị xì, sẽ update lại.
Ngoài mục 4 ở trên mình nghĩ các bạn nên vào task manager>start up rồi chọn disable Arcotray luôn. Một máy mình không làm thao tác này nên giờ nó bắt sign in mới cho xài. Rầu quá. Một laptop có disable start up của Arcotray nên chưa bị gì. Sẽ update nếu bị bắt sign in. Chúc các bạn may mắn.

Susu08

Búa Gỗ Đôi
Mình cài lại bản cũ (2015), Cr@ck lại cho máy bàn (máy bị bắt sign in). Để xem có bị gì không. Hồi hộp quá. Đã chặn update, chặn tùm lum ở phần ms service rồi. Hy vọng ổn.

thanhdong22

Búa Gỗ Đôi
Mình cài lên toàn tiếng Nga.
Xin hướng dân cách đưa về tiếng Anh ạ
Many thanks

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình cài lên toàn tiếng Nga.
Xin hướng dân cách đưa về tiếng Anh ạ
Many thanks

GHI CHÚ: dành cho bạn nào nếu khởi động lên bị giao diện tiếng Nga
Bước 1:
Khởi động Acrobat DC lên, nhấn Ctrl + K để vào phần cài đặt, hoặc chọn như hình sau

Bước 2: Xong chọn tiếp mục cuối cùng bên trái, bên phải chọn một trong hai lựa chọn như hình.

Khởi động lại ứng dụng và thưởng thức thôi.
Chúc các bạn thành công!

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã viết 1 bài hướng dẫn cực kỳ chi tiết kèm thêm hình ảnh. Rất trân trọng những post như thế này, và mình đã dẫn link lên luôn trang 1 để mọi người thấy được và khắc phục lỗi nếu họ gặp phải :)
Chúc bạn mạnh khỏe, hạnh phúc!
LINK Ở ĐÂU BẠN NHỈ?