Adobe Acrobat Pro DC 2023.006.20320 (x64) Full - Thao tác với file PDF chuyên nghiệp! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

nilt02

Búa Đá
mấy hôm trước mình thấy còn share key để active bản Acrobat DC 2019, giờ tìm không thấy. Chắc bị nhả key hết rồi hả các bạn ? :(

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mấy hôm trước mình thấy còn share key để active bản Acrobat DC 2019, giờ tìm không thấy. Chắc bị nhả key hết rồi hả các bạn ? :(

Nếu bạn dùng mấy bản cài đặt full thuốc không được, có thể dùng luôn bản repack đã được chia sẻ ở trang 1 :) Bản đó cài phát ăn luôn, đã có thành viên test ở ngay trang trước rồi đó ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Dung Chau

Gà con

Adobe Acrobat Pro DC 2019 là phiên bản mới nhất của phần mềm chỉnh sửa file PDF chuyên nghiệp tốt nhất hiện nay do hãng phần mềm đồ họa nổi tiếng Adobe phát triển. Với việc sử dụng Acrobat Pro DC 2019, bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa hay tạo trực tiếp file pdf trên Adobe Acrobat DC 2019 mà không cần sử dụng tới Microsoft Word, PowerPoint hay các phần mềm soạn thảo khác nữa.

Không chỉ thế Acrobat Pro còn giúp bạn tách file, ghép nối, gộp nhiều file PDF lại thành một, tạo chữ ký điện tử, watermark để bảo vệ nội dung trong văn bản của bạn, chuyển đổi file pdf sang word (.doc), Powerpoint (ppt), Excel, HTML Web Page, Image, Spreadsheet,…. và hỗ trợ rất tốt trong việc in ấn.

Phần mềm chỉnh sửa PDF chuyên nghiệp còn có thể giúp bạn scan các đoạn text có trong hình, bạn có thể chỉnh sửa nội dung đoạn text đó trực tiếp trên hình mà không cần phải sử dụng các công cụ chỉnh sửa hình ảnh chuyên nghiệp khác.

Tính năng của Adobe Acrobat DC 2019
  • Giúp bạn tìm kiếm các tài liệu hợp lý nhất và nhanh nhất
  • Gửi chữ ký được cung cấp bởi Adobe Sign
  • Chế độ xem Home giờ đây đã được thống nhất trên cả máy tính để bàn lẫn thiết bị di động và web
  • Bạn có thể truy cập vào các tệp Google Drive ngay trong phần mềm Acrobat
  • Với tính năng đồng bộ, Có thể chỉnh sửa văn bản và hình ảnh từ máy tính bảng iOS hoặc các thiết bị Android khác.
  • Việc chuyển đổi file Word, Excel hay PowerPoint sang PDF giờ đã tiện lợi hơn.
  • Acrobat DC 2019 tách tệp PDF thành tệp đính kèm theo chương hoặc trang
  • Chia sẻ file đồng bộ cả trên máy tính để bàn, thiết bị di động và web
  • Truy cập các công cụ in ấn và xuất bản in ấn mạnh mẽ và nhanh hơn.
  • Với tính năng scan giúp bạn có thể chỉnh sửa được mọi thứ. Chỉnh sửa ngay các tệp PDF và tài liệu được quét
  • Chỉnh sửa văn bản và sắp xếp các trang PDF trên iPad
  • Biến tài liệu đã được quét và hình ảnh thành tệp PDF khác.
  • Bảo vệ tài liệu quan trọng. Ngăn chặn người khác sao chép hoặc chỉnh sửa thông tin trong file của bạn.
  • Giờ đây bạn có thể gửi, theo dõi, quản lý và lưu trữ các tài liệu đã ký bằng dịch vụ esignature

Download Adobe Acrobat Pro DC 2019.010.20091 Multilingual Incl.-censor-

Instructions

1 - Ngắt kết nối Internet (Quan trọng)
2 - Cài đặt chương trình, chọn "Trial version", chạy file Update để cập nhật
3 - Khi cài đặt kết thúc, không chạy chương trình ngay (thoát nếu có trình chạy ẩn dưới Taskbar
4 - Copy file Cr@ck vào thư mục cài đặt
5 - Chạy file cr@ck với quyền Admin (Right click > Run as administrator) và chọn đúng tên phần mềm cần cr@ck (ở đây là Adobe Acrobat Pro DC 2019)
6 - Click "Install" > chọn đường dẫn cài đặt phần mềm > chọn file "amtlib.dll" > chọn "Open"
Done!

[Phương pháp 2: Sử dụng -censor- - Đọc trong file hướng dẫn Install.txt ]

Chúc các bạn thành công
Cám ơn bạn! Mình đã cài xong và đang dùng, thấy có vẻ ổn...

Mình chia sẻ cách của mình làm, hy vọng có thể giúp các bạn vẫn chưa "thuốc" thành công:
  1. Làm giống như hướng dẫn bên trên của bạn @hhax79
  2. Phương pháp "thuốc" sử dụng patch trong folder "[email protected]"
  3. Lưu ý chọn Adobe version "thuốc": Adobe Acrobat Pro DC 2015 (32bit)
  4. Sau hết thì vào system services (services.msc) để tắt 2 dịch vụ tự động của Adobe là "Adobe Acrobat Update Service" và "Adobe Genuine Software Integrity Service".
Hy vọng các bạn làm được. Mình sẽ theo dõi tiếp, nếu bị xì, sẽ update lại.

Dung Chau

Gà con
ướng dẫn cài đặt và kích hoạt
  1. Download file về máy theo link trên (2 parts)
  2. Extr
Nếu bạn dùng mấy bản cài đặt full thuốc không được, có thể dùng luôn bản repack đã được chia sẻ ở trang 1 :) Bản đó cài phát ăn luôn, đã có thành viên test ở ngay trang trước rồi đó ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Bản repack thì có bị giới hạn hay hạn chế, thiếu tính năng gì ko bạn?

Dung Chau

Gà con
Hướng dẫn các bạn cài Adobe Acrobat Pro DC 2019 Repack
Bản repack này chỉ việc cài lên và dùng.
Các bản tải bản Repack theo link tại trang 1 nha
Bước 1: ngắt mạng trước khi cài đặt.
Bước 2: Chọn file cài đặt và chạy.

Nhấn Next để tiếp tục

Chọn đường dẫn để cài đặt. Các bạn cứ để mặc định. Nhấn Install để cài đặt

Quá trình cài đặt sẽ thực hiện tự động.

Cài đặt bổ sung Visual C++. Ở bước này có thể một số bạn sẽ dính lỗi do xung đột với Visual C++ đã cài sẵn trên máy. Nếu xuất hiện lỗi các bạn có thể gỡ bỏ Visual C++ cũ trên máy của bạn rồi cài tiếp.

Đến quá trình cài đặt Acrobat DC lên máy tính các bạn.
Do đây là bản Repack của Nga nên giao diện cài đặt này sẽ là tiếng Nga. Nếu xuất hiện lỗi ở khâu này các bạn thử gỡ bỏ hết Acrobat DC đã cài trên máy (các file đã cài trong "C:\Program File\Adobe"; "C:\Program Files (x86)\Adobe"; "C:\ProgramData\Adobe"; "c:\Users\USER_NAME\AppData\Local\Adobe\" và "c:\Users\USER NAME\AppData\Roaming\Adobe\" và Registry.

Nếu suôn sẻ sẽ đến bước này là hoàn tất cài đặt.

Các bạn bỏ tích hết và chọn Finish là xong. Biểu tượng Acrobat DC sẽ xuất hiện trên Desktop.
===================================================
GHI CHÚ: dành cho bạn nào nếu khởi động lên bị giao diện tiếng Nga
Bước 1:
Khởi động Acrobat DC lên, nhấn Ctrl + K để vào phần cài đặt, hoặc chọn như hình sau

Bước 2: Xong chọn tiếp mục cuối cùng bên trái, bên phải chọn một trong hai lựa chọn như hình.

Khởi động lại ứng dụng và thưởng thức thôi.
Chúc các bạn thành công!
Cám ơn bạn rất nhiều nhé! :)
Đã tìm thấy link down :)

Sửa lần cuối:

Dung Chau

Gà con
Acrobat DC (trước đây là Adobe Acrobat XI Pro) là phiên bản máy tính để bàn hoàn toàn được tái tạo lại của giải pháp PDF tốt nhất thế giới. Nó bao gồm một ứng dụng di động để bạn có thể điền, ký và chia sẻ các tệp PDF trên bất kỳ thiết bị nào. Và với dịch vụ Tài liệu đám mây, bạn có thể tạo, xuất, chỉnh sửa và theo dõi các tệp PDF từ mọi nơi – và luôn kết nối với các tệp gần đây trên tất cả các thiết bị của mình. Dòng sản phẩm tính năng sạch Ứng dụng này cho phép bạn ghi lại các nhận xét và phản hồi bằng cách sử dụng một khung riêng biệt ở phía bên phải của cửa sổ, trong khi không gian đọc không bị ảnh hưởng gì cả.

Xem phần đính kèm 505

Trong thực tế, đây là một trong những điểm mạnh của công cụ này: giao diện khá sạch sẽ, nhưng vẫn quản lý nhiều công cụ để phóng to, chọn văn bản, in, thêm dấu trang và nhiều thứ khác.

Tính năng, đặc điểm :

Định dạng tệp được hỗ trợ và tìm kiếm nhanh
Một điều tuyệt vời về Adobe Reader XI là khả năng làm việc với các thiết kế CAD và bản đồ không gian địa lý được chuyển đổi sang Định dạng Tài liệu Di động. Ngoài ra, trong trường hợp bạn cần định vị bất kỳ phần tử nào trong tệp PDF, ứng dụng cung cấp công cụ tìm kiếm tệp toàn diện để tìm thấy những gì bạn cần trong vài giây.

Công cụ bảo mật
Các chức năng bảo mật cho phép bạn xem và làm việc với các tài liệu PDF mà không phải lo lắng về mã độc được thực thi trên máy của bạn. Các ‘Chế độ được bảo vệ’ và các tính năng ‘Tăng cường bảo mật’ được thiết kế để bảo vệ máy tính của bạn và cung cấp bảo vệ dữ liệu và quyền riêng tư.

Thiết lập cấu hình
Khi nói đến việc tùy biến Adobe Reader XI, vùng Tùy chọn sẽ cho bạn khả năng sửa đổi một loạt các cài đặt. Các tùy chọn nhận xét, 3D và đa phương tiện, đo lường và đọc cũng có sẵn, cũng như các cấu hình chính tả hoặc đơn vị trang.

Trong trường hợp bạn thấy Adobe Reader XI quá khó sử dụng, ứng dụng này bao gồm một hướng dẫn trợ giúp toàn diện. Thật không may, bạn sẽ cần một kết nối Internet để truy cập nó, có nghĩa là bạn sẽ không thể đọc tài liệu ở chế độ ngoại tuyến.

Xem phần đính kèm 506

Trình xem PDF hàng đầu trên thị trường
Tất cả những điều được xem xét, với ứng dụng phần mềm này bạn không thể làm cho nó sai chỉ đơn giản bởi vì nó vẫn thiết lập các tiêu chuẩn trong khi các tài liệu PDF có liên quan. Adobe Reader XI thực sự hoạt động như quảng cáo và là công cụ hàng đầu để xem các tệp Định dạng Tài liệu Di động.

Download Adobe Acrobat Pro DC 2019 - Thao tác với file PDF chuyên nghiệp!

No quote

Hướng dẫn cài đặt (trích lại comment của thành viên @hhax79)

Bonus thêm 1 bản Repack chạy cực kỳ ổn định cho bạn nào cần, trong trường hợp link tải ở trên bị lỗi (cảm ơn thành viên @number_one5555 rất nhiều)

No quoteNo quote

Trong trường hợp cài bản repack trên bị lỗi, các bạn xem hướng dẫn cụ thể ở link bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình!
Kinh nghiệm chia sẻ cá nhân là: đối với bản này, cr@ck đủ kiểu vẫn xịt, đang xài bản repack của bác bên trên thì thấy ổn!

Billy

Búa Gỗ
Acrobat DC (trước đây là Adobe Acrobat XI Pro) là phiên bản máy tính để bàn hoàn toàn được tái tạo lại của giải pháp PDF tốt nhất thế giới. Nó bao gồm một ứng dụng di động để bạn có thể điền, ký và chia sẻ các tệp PDF trên bất kỳ thiết bị nào. Và với dịch vụ Tài liệu đám mây, bạn có thể tạo, xuất, chỉnh sửa và theo dõi các tệp PDF từ mọi nơi – và luôn kết nối với các tệp gần đây trên tất cả các thiết bị của mình. Dòng sản phẩm tính năng sạch Ứng dụng này cho phép bạn ghi lại các nhận xét và phản hồi bằng cách sử dụng một khung riêng biệt ở phía bên phải của cửa sổ, trong khi không gian đọc không bị ảnh hưởng gì cả.

Xem phần đính kèm 505

Trong thực tế, đây là một trong những điểm mạnh của công cụ này: giao diện khá sạch sẽ, nhưng vẫn quản lý nhiều công cụ để phóng to, chọn văn bản, in, thêm dấu trang và nhiều thứ khác.

Tính năng, đặc điểm :

Định dạng tệp được hỗ trợ và tìm kiếm nhanh
Một điều tuyệt vời về Adobe Reader XI là khả năng làm việc với các thiết kế CAD và bản đồ không gian địa lý được chuyển đổi sang Định dạng Tài liệu Di động. Ngoài ra, trong trường hợp bạn cần định vị bất kỳ phần tử nào trong tệp PDF, ứng dụng cung cấp công cụ tìm kiếm tệp toàn diện để tìm thấy những gì bạn cần trong vài giây.

Công cụ bảo mật
Các chức năng bảo mật cho phép bạn xem và làm việc với các tài liệu PDF mà không phải lo lắng về mã độc được thực thi trên máy của bạn. Các ‘Chế độ được bảo vệ’ và các tính năng ‘Tăng cường bảo mật’ được thiết kế để bảo vệ máy tính của bạn và cung cấp bảo vệ dữ liệu và quyền riêng tư.

Thiết lập cấu hình
Khi nói đến việc tùy biến Adobe Reader XI, vùng Tùy chọn sẽ cho bạn khả năng sửa đổi một loạt các cài đặt. Các tùy chọn nhận xét, 3D và đa phương tiện, đo lường và đọc cũng có sẵn, cũng như các cấu hình chính tả hoặc đơn vị trang.

Trong trường hợp bạn thấy Adobe Reader XI quá khó sử dụng, ứng dụng này bao gồm một hướng dẫn trợ giúp toàn diện. Thật không may, bạn sẽ cần một kết nối Internet để truy cập nó, có nghĩa là bạn sẽ không thể đọc tài liệu ở chế độ ngoại tuyến.

Xem phần đính kèm 506

Trình xem PDF hàng đầu trên thị trường
Tất cả những điều được xem xét, với ứng dụng phần mềm này bạn không thể làm cho nó sai chỉ đơn giản bởi vì nó vẫn thiết lập các tiêu chuẩn trong khi các tài liệu PDF có liên quan. Adobe Reader XI thực sự hoạt động như quảng cáo và là công cụ hàng đầu để xem các tệp Định dạng Tài liệu Di động.

Download Adobe Acrobat Pro DC 2019 - Thao tác với file PDF chuyên nghiệp!

No quote

Hướng dẫn cài đặt (trích lại comment của thành viên @hhax79)

Bonus thêm 1 bản Repack chạy cực kỳ ổn định cho bạn nào cần, trong trường hợp link tải ở trên bị lỗi (cảm ơn thành viên @number_one5555 rất nhiều)

No quoteNo quote

Trong trường hợp cài bản repack trên bị lỗi, các bạn xem hướng dẫn cụ thể ở link bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình!
cam on ban nhieu

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
bản này mình cái đặt thành công, duy chỉ có chức năng tạo PDF từ word là bị lỗi:):):)

dù sao cũng cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn!

number_one5555

Rìu Vàng Đôi
bản này mình cái đặt thành công, duy chỉ có chức năng tạo PDF từ word là bị lỗi:):):)

dù sao cũng cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn!
Bạn thử cài lại Office của bạn xem. Của mình vẫn dùng bình thường, đã dùng cho cả Office 2016 và Office 2019. Hoặc cách nhanh hơn là bạn cứ kéo file Word rồi thả vào cửa sổ của chương trình Acrobat DC, nó sẽ tự tạo file PDF cho bạn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

tongbinh

Gà con
Chỉ cần 1 trong 2 thằng thôi. Cài cả 2 nặng vãi chưởng ! 2 thằng này tương đương nhau mà.
Mỗi thằng có cái hay riêng, nếu mở và edit nhanh trên những file siêu nặng ( như mình thì là những bản vẽ lớn xuất ra từ cad) cậu sẽ muốn dùng phantom hơn. Khi muốn comment và vẽ nhiều trên pdf mình cũng khoái phantom hơn. Còn ngược lại tất cả những việc khác với pdf mình đều dùng adobe DC.