This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

venusviper

Gà con
cám ơn bác chủ , mình đang cần cái này

supermanu

Búa Đá
Sao mình cài đặt xong rồi mở ra lại không thấy bất cứ cái gì là bị làm sao nhỉ? Đã làm theo hướng dẫn ngắt internet mà vẫn không được.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Để tránh loằng ngoằng và phức tạp, rắc rối cho bạn, thì bạn có thể cài luôn bản repack cho tiện, khỏi cần thuốc thang gì hết

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cài bản repack đó ạ, cài xong ko có cài gì luôn ạ.

Bạn đọc hướng dẫn ở #32 tại đây:
Trước khi cài bản repack bạn đã cài bản nào vào máy chưa? Nếu có rồi thì cần gỡ sạch sẽ (xóa luôn cả các thư mục tạm còn sót lại trong ổ C). Với lại không có cái gì là sao hả bạn? Tức là mở chương trình lên và không thấy điều gì xuất hiện ở sau đó? Hay là không thấy phần mềm nằm ở trên máy tính?

supermanu

Búa Đá

Mình đến bước cuối cùng rồi và không thấy báo mất cứ lỗi gì. Nhưng lại không thấy cái gì được cài trên máy luôn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đến bước cuối cùng rồi và không thấy báo mất cứ lỗi gì. Nhưng lại không thấy cái gì được cài trên máy luôn

Bạn vào đường dẫn đã cài trên máy theo thư mục này chưa?

Mặc định của nó là ổ C. Và bản repack này nó không tự tạo shortcut ra ngoài desktop nên có lẽ đây là lý do mà bạn đang gặp phải.

supermanu

Búa Đá
Đã làm đủ mọi cách mà vẫn không cài được Không biết bị làm sao luôn