This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Adobe Acrobat Pro 2023 (v23.1.20064) x64 - Mới nhất v2023 chỉnh sửa PDF

Whale

Rìu Chiến
Adobe Acrobat Pro 2023 (v23.1.20064) x64 - Mới nhất v2023
Uy tín: Có hàng trăm, nghìn lượt tải & cài đặt, sử dụng trong thời gian rất dài - nhưng chưa thấy lỗi gì !

Khám phá mọi khả năng của PDF.​

Duy trì hoạt động kinh doanh với Adobe Acrobat. Cho dù bạn đang làm việc trên máy tính, thiết bị di động hay trang web, bạn đều có một bộ công cụ đầy đủ để chuyển đổi, chỉnh sửa, chia sẻ và ký tệp PDF - và hơn thế nữa. Bắt đầu dùng thử miễn phí để tự thử hoặc tìm hiểu về tất cả các tính năng bên dưới.

Chỉnh sửa tài liệu PDF​

Chỉnh sửa văn bản và hình ảnh trong tệp PDF.

Tạo​

Dễ dàng tạo PDF từ hầu hết mọi loại tệp - bao gồm tệp Microsoft, tài liệu và hình ảnh của Google.

Xuất​

Nhanh chóng xuất PDF sang các loại tệp khác nhau, bao gồm tài liệu Microsoft và tệp hình ảnh.

Ký tên​

Acrobat là cách nhanh chóng, an toàn, đáng tin cậy để điền và ký các biểu mẫu điện tử.

Sắp xếp​

Bạn có thể sắp xếp các trang trong tệp PDF của mình để làm cho tệp trở nên gọn gàng và chính xác theo cách bạn muốn chỉ bằng vài cú nhấp chuột.

Chia sẻ và bảo vệ​

Tăng khả năng cộng tác bằng cách chia sẻ tệp PDF - và giữ an toàn cho tệp với các tính năng bảo vệ tệp thông minh.

Các ứng dụng di động​

Adobe cung cấp cho bạn sức mạnh để làm được nhiều việc hơn ở bất cứ đâu. Khám phá các ứng dụng di động này và đưa tệp PDF của bạn lên một tầm cao mới.

Làm được nhiều việc hơn với Acrobat.​

Tại sao lại giới hạn khả năng của tệp PDF? Khám phá các công cụ và tính năng bổ sung này của Acrobat và khiến cho tệp PDF làm việc chăm chỉ giống như bạn.

Đã test trước khi chia sẻ:

Một số hướng dẫn giải quyết sự cố nên đọc: Thanks vì chia sẻ

Sửa lần cuối:

duypk

Rìu Sắt
Mình chưa cài bản này nên không chắc chắn, tuy nhiên các bản trước từ version 7.0 trở lên mình đã xài Adobe Reader Pro, để cài đặt thành công cơ bản cần các bước sau:
1. Tải file cài đặt offline và file czakkkkkk
2. Tắt defender trước khi giải nén cái mớ vừa tải về
3. Turn-off internet trước khi tiến hành cài đặt
4. Dùng note-pad với quyền Admin để chỉnh sửa file Host, nhằm mục đích không cho phép Adobe Reader truy cập vào trang chủ của Adobe, nếu nó truy cập được vào trang chủ của Adobe thì chắc chắn cái Key Cờ_Zeck kia sẽ bị vô hiệu, nó sẽ gán nhãn cho dịa chỉ MAC của máy bạn và nếu không biết cách gỡ thì có cài tỷ lần cũng vẫn bị phát hiện Cờ-zeck lậu.
5. Sau khi xong hết các 4 bước trên mới bắt đầu tiến hành cài đặt theo chỉ dẫn Next-Next .... Path ....
6. Sau khi cài xong không mở ngay mà tiến hành tắt Update thủ công trogn References ... (bằng cách bấm Crt+K)
7. Nếu có bản upgrade offline thì làm lại các bước như 5 và 6. Sau đó khởi động lại máy và tận hưởng.

Lưu ý, nếu bạn làm sai và bị Adobe dán nhãn phát hiện bệnh lậu giang mai, thì vài registry tìm xóa thủ công. Sau đó mới cài lại nhóe.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn cài đúng rồi, nhưng bước chạy file Cr@ck nhớ click chuột phải chạy theo quyền Administrator, và khi cài đặt thì tick bỏ chọn dòng đầu theo hình

Chắc ăn thì add block thêm dãy địa chỉ bên dưới vào file hosts

127.0.0.1 lm.licenses.adobe.com
127.0.0.1 lmlicenses.wip4.adobe.com
127.0.0.1 lm-prd-da1.licenses.adobe.com
127.0.0.1 activate.adobe.com
127.0.0.1 activate.wip4.adobe.com
127.0.0.1 practivate.adobe.com
127.0.0.1 practivate-da1.adobe.com
127.0.0.1 na1r.services.adobe.com
127.0.0.1 hlrcv.stage.adobe.com
127.0.0.1 uds.licenses.adobe.com
127.0.0.1 license.adobe.com
127.0.0.1 helpexamples.com
127.0.0.1 activate-sea.adobe.com
127.0.0.1 activate-sjc0.adobe.com
127.0.0.1 ereg.adobe.com
127.0.0.1 activate.wip3.adobe.com
127.0.0.1 ereg.wip3.adobe.com
127.0.0.1 wwis-dubc1-vip60.adobe.com

Sửa lần cuối:

Moneytalks

Búa Đá
Không có bản Adobe Key Gen hở bạn? Mình không dám dùng các file patched mà chỉ dám chạy -censor- trên một máy cũ chuyên chỉ dùng để chạy các file dính virus.

Whale

Rìu Chiến
Adobe KeyG*n từ các bản CC là sử dụng bản quyền điện tử nên không có ! (Chỉ có phiên bản cũ từ CS6 trở xuống - và bây giờ cũng không ai dùng các bản này nữa !)

mieuboy

Búa Đá
cài và Cr@ck xong bị lỗi ntn. có bác nào biết cách khắc phục k ạ?

mieuboy

Búa Đá
đã cài được các bác à. do mình cài bằng file acropro.msi.
sau đó mình cài tiếp bằng file setup.exe thì lại được.
cảm ơn bác chủ nhé.

lamnhata

Gà con
Tôi thì không dùng cách tắt defender mà để cho nó thông báo đã "ăn" cái file của mình rồi vô mục History của nó, chọn chấp nhận cho chạy trên máy này. Nếu tắt rồi bật thì sẽ có ngày nó lại "ăn mất" file của mình.

Whale

Rìu Chiến
Mình thấy rằng các phiên bản mới hiện nay đang được xây dựng trên công cụ của:
Cra*ker : WhiteDeath
- Nên các bạn cứ yên tâm là bản này uy tín nhé !