Giveaway - AdBlock Premium miễn phí trong 1 năm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway AdBlock Premium miễn phí trong 1 năm

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
VIP User
AdBlock Premium

Hoán đổi hình ảnh: Hình ảnh đẹp thay vì quảng cáo

Cá nhân hóa trải nghiệm duyệt web của bạn và khai thác nhiều hơn nữa AdBlock dành cho Chrome. Với Hoán đổi hình ảnh, chúng tôi sẽ vẫn chặn quảng cáo, nhưng chúng tôi sẽ thay thế một số quảng cáo bằng hình ảnh mèo, chó và thiên nhiên.

Chủ đề: Tùy chỉnh AdBlock của bạn

Chủ đề là một cách thú vị để tùy chỉnh AdBlock trên trình duyệt của bạn. Kiểm soát giao diện và kích thước phông chữ của AdBlock bằng các điều khiển dễ sử dụng. Biến AdBlock thành của bạn!

Đồng bộ hóa: Tất cả cài đặt AdBlock của bạn trên nhiều thiết bị

Thực hiện các quy tắc, cài đặt và cho phép chặn quảng cáo tùy chỉnh của bạn trên bất kỳ máy tính nào bạn sử dụng. Thiết lập AdBlock một lần và thực hiện cùng các cài đặt với bạn ở bất cứ đâu bạn duyệt!

Kiểm soát sự phân tâm: Trải nghiệm duyệt web không phiền toái

Kiểm soát trình duyệt của bạn và duyệt theo cách bạn muốn! Nói lời tạm biệt với cửa sổ bật lên bản tin, video nổi và những thứ gây phiền nhiễu khó chịu khác với Kiểm soát phân tâm.

Liên kết cung cấp: chương trình cao cấp trong 1 năm:

ghost_tuyen

Rìu Vàng
So với Adblock plus và Adguard dành cho Chrome thì cái này như nào các bác nhỉ? Có ngon hơn không nhỉ.
các addon chặn quảng cáo hầu hết đều sử dụng cách thức lọc giống nhau mà bác. Điều quan trọng là bộ lọc quảng cáo phải ngon lành thì mới lọc sạch được.
Còn nếu muốn cấu hình nâng cao thì nên dùng ublock origin

kudentui

Búa Gỗ Đôi
ublock origin free là ngon nhất rồi . cái addon này ăn RAM kinh khủng

Tuc Vang

Rìu Sắt
Đang dùng Brave nên cũng không cần thiết bạn này lắm. Còn mấy trình duyệt khác toàn cài uBlock.