Hướng dẫn - Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới

Bạn thấy phương pháp sửa mã Hex để active IDM này thế nào?

• A. Đơn giản, dễ làm và yên tâm không bị virus

Bình chọn: 43 81.1%
  • B. Phức tạp và sử dụng phương pháp khác thay thế

Bình chọn: 2 3.8%
  • C. Đơn giản nhưng không duy trì được lâu dài

Bình chọn: 2 3.8%
  • D. Đơn giản, ổn định và duy trì được lâu dài

Bình chọn: 6 11.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    53
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Phần toàn bộ mã cháu nên cho vào nội dung ẩn vì đầu topic bạn chủ đề tài hide nó đi, ở mã cuối ngày trước khi chưa biết, bác chỉ find rồi sửa luôn, sau này bác mới biết thêm là khi tìm ra mã cuối, khoan sửa nó liền mà hãy nhấn f3, nó sẽ ra một dòng khác, lúc này mới sửa đó cháu. Lý do là sửa ở vị trí này thì mình setup cái vụ Scheduler mới được, nếu chỉ sửa ngay thì không làm được việc đó.
Dạ, mã thứ 3 là 14 00 00 0F 87, nếu bác ấn F3 thì ra mã 14 00 00 0F 87 7F, nên để mem nào không rõ nên cháu sửa là tìm cả đoạn như vừa rồi rồi sửa luôn cho nhanh.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ, mã thứ 3 là 14 00 00 0F 87, nếu bác ấn F3 thì ra mã 14 00 00 0F 87 7F, nên để mem nào không rõ nên cháu sửa là tìm cả đoạn như vừa rồi rồi sửa luôn cho nhanh.

Bạn nào theo dõi chủ đề này từ lâu thì cũng biết việc nhấn F3 cho mã thứ ba cháu à, bác gửi hình minh hoạ lúc trước và sau khi nhấn F3 để bạn nào chưa biết nhìn rõ hơn, bác cho hình vào nội dung ẩn dưới đây:

Đây là hình mã thứ ba sau khi bạn tìm được:

build 17 2019-12-10_104326.png

Tiếp tục nhấn F3, nó sẽ có kết quả như hình dưới, tại đây bạn sẽ sửa số 87 sau 0F thành 86 là xong:

build 17-2 2019-12-10_104326.png

Chưa biết các bản sắp tới thì họ có thay đổi mã hay không nên cứ làm thao tác F3 cho chắc ăn cháu ơi.

baogia2010

Rìu Chiến Bạc
Cho cái cần câu ko cho con cá

https://www.mediafire.com/file/e9cgpuxfd2rx9sd/HEX.zip/file

Tải cái HeD này về tự làm , Những mã hex edit này từ chính người chủ " @ minhung9x" sáng tác ra trước khi ngừng support
Công nhận cái cần này tốt thiệt, lâu nay bao nhiêu người dùng mà nó chửa hỏng :D

ohmygodness

Rìu Sắt
Công nhận cái cần này tốt thiệt, lâu nay bao nhiêu người dùng mà nó chửa hỏng
tôi là người được cho cái cần câu đấy mà giờ mới làm.
K nghĩ là dễ thế.
5p xong rồi.
Đây là file t đã sửa sẵn ai lười thì lấy xài nha, kết hợp với key HUDWE-UO689-6D27B-YM28M
PS: bản 6.35 build 17

mieuboy

Búa Đá
bản build 18 final lúc tìm mã cuối bấm f3 nó báo k tìm thấy các bác à?. k biết các bác thử chưa?

ohmygodness

Rìu Sắt
6.35b18 đây nhé. Y chang build 17.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bản build 18 final lúc tìm mã cuối bấm f3 nó báo k tìm thấy các bác à?. k biết các bác thử chưa?

Tôi vừa báo thành công ở cmt trên thì bạn vào báo lỗi bên dưới, bạn chịu khó làm lại đi, xem cmt# 320 page 16 của bác @@sec0. Tại cmt đó bác ấy đã hướng dẫn từng bước rất rõ ràng, không thể nào có lỗi nếu bạn làm đúng y như vậy.

mieuboy

Búa Đá
Tôi vừa báo thành công ở cmt trên thì bạn vào báo lỗi bên dưới, bạn chịu khó làm lại đi, xem cmt# 320 page 16 của bác @@sec0. Tại cmt đó bác ấy đã hướng dẫn từng bước rất rõ ràng, không thể nào có lỗi nếu bạn làm đúng y như vậy.
mình bấm f3 thì nó báo k tìm thấy nên mình sửa luôn dòng đó, vẫn active bình thường thôi. mấy bản trước vẫn vậy mà, có gì đâu :)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình bấm f3 thì nó báo k tìm thấy nên mình sửa luôn dòng đó, vẫn active bình thường thôi. mấy bản trước vẫn vậy mà, có gì đâu :)
Ko phải tự nhiên mà cần cái F3 đâu bạn . #320 tôi có nói NGUỒN GỐC của cách hack này và người làm ra nó chỉ rõ phải sửa mã thứ 3 ở lần tìm thứ 2 ( có nghĩa là F3 để có lần tìm thứ 2 )

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Đúng vậy, vẫn active được khi bạn sửa ngay cái dòng đó. Còn tại sao lại nhấn F3 là vì khi sửa số 87 tại đây, người ta mới dùng được options Scheduler đó bạn. Trước tôi cũng giống bạn, sửa ngay khi tìm được, sau mới biết chức năng đó nên làm theo hướng dẫn, mình chỉ biết có một mà các bạn khác biết nhiều hơn mình đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.