Chia sẻ - ACC VIP LinksVIP Để Bạn Tự Get Link | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ACC VIP LinksVIP Để Bạn Tự Get Link

thanhthientd

Live Loving As Jesus
cám ơn bác nhé {big_smile}
tuyệt vời quá
cám ơn bác nhé. Thèm acc premium Linksvip để get link rapidgator cơ, có mấy link "ấy ấy" ko nhờ bác Hinun get đc
Cảm ơn các bạn nhé, nhớ sử dụng có ý thức là get xong rồi out ra để bạn khác có thể xài, chứ không out ra nhiều ng đăng nhập acc bị khoá ấy, một lần nữa xin cảm ơn và mong topic ngày càng phát triển

thanhthientd

Live Loving As Jesus
acc nhiều người vào bị khoá mất rồi :(
Cảm ơn bác chủ. Nhưng mình mới thử vào được báo tạm khóa 24h. Nếu tiếp tục share acc sẽ bị ban vĩnh viễn. Linkvips dạo này làm căng rồi.
Mình tạm đóng một thời gian xem sao nha, khi nào được sẽ thông báo lại. Xin cảm ơn các bạn

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Vì lý do chia sẻ như vầy rất nhanh khoá acc, nên mong các bạn cũng hiểu, mình cũng chưa biết chia sẻ sao, để một hai ngày xem. Bạn nào đang đăng nhập thì thoát ra hết nhé, 1-2 ngày sau mình cập nhật theo cách nhắn tin từng người chứ không công khai Pass nữa. Xin cảm ơn các bạn rất nhiều

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Vì lý do chia sẻ như vầy rất nhanh khoá acc, nên mong các bạn cũng hiểu, mình cũng chưa biết chia sẻ sao, để một hai ngày xem. Bạn nào đang đăng nhập thì thoát ra hết nhé, 1-2 ngày sau mình cập nhật theo cách nhắn tin từng người chứ không công khai Pass nữa. Xin cảm ơn các bạn rất nhiều
Hãy làm như topic mình. Reup lên GDrive bạn nhé.
Trong quá trình chờ đợi thì tạm thời mình sẽ close topic này, khi nào muốn mở lại bạn pm mình.