Desktop & Văn phòng - ABBYY FineReader 15 CORPORATE (UNLOCK FULL ... UNLIMITED ALL) - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF... | Page 51 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng ABBYY FineReader 15 CORPORATE (UNLOCK FULL ... UNLIMITED ALL) - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF...

viethungvq

Gà con
1. Chào các bạn, hôm nay mình share phần mềm ABBYY FINEREADER 15 CORPORATE, mình đã unlock full rồi. Các bạn test rồi report coi còn lỗi gì không nhé.

2. Bản share lần trước mình tách rời phần cài đặt riêng và phần unlock riêng. Lần share này, để thuận tiện hơn cho các bạn trong việc cài đặt và unlock, mình đã tích hợp phần Setupsilient unlock vào 1 file Repack (2 in 1). Do đó, các bạn chỉ cần download file ABBYY FineReader Corporate (15.0.18.1494)_Repack.exe về. Sau đó chạy file này rồi ngồi rung đùi chờ unlock xong rồi dùng thôi nha. Ngoài ra không phải làm gì hết {big_smile}

3. Dưới đây là link download ABBYY Finereader 15 Corporate (Repack)

No quote

4. Dưới đây là video hướng dẫn cài đặt và active phần mềm do bạn sugarkim làm :

phần mềm ổn

1. Chào các bạn, hôm nay mình share phần mềm ABBYY FINEREADER 15 CORPORATE, mình đã unlock full rồi. Các bạn test rồi report coi còn lỗi gì không nhé.

2. Bản share lần trước mình tách rời phần cài đặt riêng và phần unlock riêng. Lần share này, để thuận tiện hơn cho các bạn trong việc cài đặt và unlock, mình đã tích hợp phần Setupsilient unlock vào 1 file Repack (2 in 1). Do đó, các bạn chỉ cần download file ABBYY FineReader Corporate (15.0.18.1494)_Repack.exe về. Sau đó chạy file này rồi ngồi rung đùi chờ unlock xong rồi dùng thôi nha. Ngoài ra không phải làm gì hết {big_smile}

No quote

Thanks bạn

tyyahoo

Búa Gỗ
Cảm ơn bác rất nhiều

gundamdnt

Gà con

No quote

Cảm ơn ad nhiều!

Tatnoivan

Búa Gỗ
Trước toàn cài bản 11,12 Cr@ck, giờ chỉ chạy portable thôi. Bác có biết sự khác nhau giữa bản cài và bản chạy luôn không ??

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Trước toàn cài bản 11,12 Cr@ck, giờ chỉ chạy portable thôi. Bác có biết sự khác nhau giữa bản cài và bản chạy luôn không ??

1. Portable và bản cài đặt về cơ bản là giống nhau về phương diện tổng thể. Tức là những phần mềm nào mà tác giả viết code ko quy định lấy những thông số riêng biệt của từng máy thì bản portable chạy tương đương bản cài đặt.

2. Bản chất của portable là ghi lại toàn bộ quá trình hoạt động của phần mềm cho riêng computer tạo ra portable. Và dĩ nhiên nó chỉ mang tính cục bộ cho máy đó, chứ ko thể đại diện cho tổng thể tất cả các máy khác.

3. Do đó, nếu phần mềm yêu cầu những trị riêng biệt của từng máy, chẳng hạn các trị trong registry chỉ được tạo ra cho riêng mỗi máy trong quá trình cài phần mềm. Thì bản portable đó khi đem qua máy khác dùng sẽ bị lỗi vì ko có trị registry cần thiết cho riêng máy đó...v...v... và còn nhiều trị riêng khác mà tác giả phần mềm quy định khi cài đặt phần mềm.

4. Do đó, ko phải phần mềm nào cũng làm portable được là vậy.