Chia sẻ - 5k code lifetime Calm, Ứng dụng giúp giảm căng thẳng, lo lắng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ 5k code lifetime Calm, Ứng dụng giúp giảm căng thẳng, lo lắng

5ELTP9
Các bạn Ctrl + F để tìm đến code này, xong đi ngược lên trên để thử nhé.
Mình đi ngược từ code YP8ADU của bác duyminh0201 bên trên tầm mấy code là được

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
5ELTP9
Các bạn export ra file word, dùng chức năng find để tìm đến code này, xong đi ngược lên trên để thử nhé.
Mình đi ngược từ code YP8ADU của bác duyminh0201 bên trên tầm mấy code là được
Crt + F trên trình duyệt cho lẹ :D

mrxikula

Gà con
sau 7x7=49 lần thử, em đã thành công với code G1J9M7.
cám ơn bác thớt nhiều nha :D

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Mình thử mấy lần thì lần sau báo như này, hình như nó block thì phải ad à/
với sao trong file trên thì trước dòng code lại có 1 dòng link vậy? có cần phải vào link đó trước khi nhập code ko?
thanks

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Mình thử mấy lần thì lần sau báo như này, hình như nó block thì phải ad à/
với sao trong file trên thì trước dòng code lại có 1 dòng link vậy? có cần phải vào link đó trước khi nhập code ko?
thanks
Xem phần đính kèm 51115
1. Là code đó đã có người nhập rồi, bạn tìm nhóm khác.
2. Còn đoạn link đó là đoạn link đã gắn sẵn code vào, bạn dùng nó cũng được hoặc vào nhập cũng được.

hacoi1day

Gà con
Có bác nào trước đã kích hoạt thành công giờ thành tài khoản free không ạ ? mình đang bị không biết nên xử lý như nào :eek::eek:

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
vừa gửi mail cho bên calm rồi bác ạ, cơ mà trước mình nhập được 2 key mà giờ mất cả 2 luôn
Em cũng bị giống bác đây, em vừa gửi email cho họ support hôm qua mà chưa có trả lời. Giờ run đùi ngồi hóng thôi

*Update 30/11: Calm đã tiếp nhận request của em, chờ họ phản hồi xem giải quyết như thế nào

*Update 06/12: Calm rep bảo là code nghi ngờ không hợp lệ nên đã refund và không giải quyết các trường hợp nhập code bị refund

Sửa lần cuối: