Chia sẻ - 5k code lifetime Calm, Ứng dụng giúp giảm căng thẳng, lo lắng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ 5k code lifetime Calm, Ứng dụng giúp giảm căng thẳng, lo lắng

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Bạn có thể trải nghiệm sự yên bình và nhẹ nhàng ngay từ lần đầu đăng nhập. Calm bắt đầu bằng âm thanh từ thiên nhiên thư giãn như tiếng sóng vỗ và tiếng chim kêu. Nó cung cấp hàng trăm tệp âm thanh có độ dài từ 2 đến 35 phút hướng dẫn cụ thể về cách thiền định khác nhau.

Đây là ứng dụng rất hay, tích hợp nhiều mục bao gồm: hướng dẫn ngồi thiền, hít thở, thư giãn, đọc truyện, âm nhạc cũng như các hiệu ứng âm thanh khác nhau với mục đích giúp người dùng thư giãn và có 1 giấc ngủ ngon.

Với những người mới bắt đầu bạn nên xem qua “Bình tĩnh hàng ngày” với 10 phút thiền hoặc “7 ngày bình tĩnh” của ứng dụng. Các bài tập thở hoặc thiền được hướng dẫn cụ thể bằng giọng đọc nhẹ nhàng, thư giãn.

Với dân chuyên thì Calm cũng cung cấp vô số những bài tập, thư viện âm nhạc thư giãn cho lớp nâng cao. Đến đây bạn được rèn luyện trí lực, khả năng thể thao của mình với huấn luyện viên LeBron James – một trong những cầu thủ bóng rổ nổi tiếng ở Mỹ.

---------------------------
Code lifetime cho ứng dụng này.
Lưu ý: Code này mình sưu tầm lại, nên sẽ có những code đã được áp trước rồi, bạn cứ tìm trong đó, sẽ có code chưa sử dụng.

- Đăng ký tài khoản: - Nhập code tại: https://www.calm.com/redeem

Thành công cho mình xin cái xác nhận nhennn

Sửa lần cuối:

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Do nhiều quá với người nhập cũng ít ai báo lấy code nào nên không lọc được, chịu khó vậy :D
miệt mài quay tay, vận may sẽ đến nha kakaka {beauty}

duyminh0201

Gà con
Cám ơn bác rất nhiều, chúc bác sức khoẻ. Mình đã kích hoạt được code YP8ADU