Giveaway - 4 giây có ngay bản quyền 120 ngày của ESET Internet Security - ESET NOD32 không cần fake ip, No Proxy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway 4 giây có ngay bản quyền 120 ngày của ESET Internet Security - ESET NOD32 không cần fake ip, No Proxy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tqthtxt

Rìu Vàng
Reg ESET NOD32 Internet Security & ESET NOD32 Antivirus up to 120 days

Promotion page & promotion code ;

Chúc các bạn Thành Công

Cùng làm theo mình nhe
1. Truy cập vô trang web mà mình cung cấp ở trên sau đó điền thông tin vào nhe (điền xạo họ tên đi nhe thật thà với giveaways là không tốt đâu)

Nhớ là email phải tồn tại nhe
Sau đó bấm vô nút xanh
Check mail và lấy cd key cài ESET

(cái key đó 120 ngày, còn ở dưới là thêm 30 ngày cho tính năng giới thiệu)

Ảnh minh chứng
À quên nữa Trail nhe các bác

Do bị reg dữ quá nên eset chỉ gởi key khi sử dụng IP Đức, cách fake thì các bác sử dụng PN or Proxy nhe

Sửa lần cuối:

tqthtxt

Rìu Vàng
key họ gửi phát là tính thời gian ngay à bạn hay phải kích hoạt nó mới tính?
thường là tính ngay nhe bác, nên chắc không để giành được, hết hạn vô reg tiếp bác, mình khá thích eset nên có mình sẽ share cho anh em mà bác lo chi tới 120 ngày sau, dù không có tusts vẫn còn topic Ultimate share của mình nè Link

thefriends

Gà con
Thanks bác chủ

Tvthanhct

Gà con
Mình làm theo hướng dẫn của chủ thớt rồi. Mà nó gửi mail về k thấy có id và pass nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.