Web tạo bình chọn online, trực quan kết quả dạng biểu đồ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Web tạo bình chọn online, trực quan kết quả dạng biểu đồ

montagiu

Rìu Sắt
Chào mọi người, tình hình là cuối năm công ty mình có tổ chức YEP, có thi văn nghệ giữa các bộ phận. Xếp yêu cầu tìm 1 web nào có cho phép mình tạo form bình chọn, để mọi người quét qr code và bình chọn, kết quả thể hiện dạng biểu đồ, để chiếu trực tiếp trên sân khấu. Mọi người ai biết web nào xin chỉ giúp mình với. Cảm ơn rất nhiều ạ!

nnafly

Búa Đá
bạn có thể tham khảo google form

ThuatHS

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng google form, tạo các bình chọn trên google form xong lấy link của google form tạo thành mã QR, mọi người vào bình chọn xong sẽ gửi về google form cho bạn quản lý và trên đó có sẵn biểu đồ cho bạn chiếu luôn. MÌnh tìm được 1 link youtube hướng dẫn, bạn tham khảo nha:

Kênh Youtube này không phải của mình đâu, nên đừng nói quảng cáo gì nha :)

montagiu

Rìu Sắt
Bạn dùng google form, tạo các bình chọn trên google form xong lấy link của google form tạo thành mã QR, mọi người vào bình chọn xong sẽ gửi về google form cho bạn quản lý và trên đó có sẵn biểu đồ cho bạn chiếu luôn. MÌnh tìm được 1 link youtube hướng dẫn, bạn tham khảo nha:

Kênh Youtube này không phải của mình đâu, nên đừng nói quảng cáo gì nha :)

bên mình làm kiểu xếp hạng, từ nhất nhì ba tư ...bạn ạ, ví dụ có 4 đội thi văn nghệ thì sẽ cho khán giả xếp hạng, rồi cộng điểm xếp hạng chia trung bình