Giveaway  iTop tặng nhiều phần mềm, quà tặng tổng trị giá tới 100.000 USD nhân dịp Ngày của Mẹ

VNZ-NEWS
Ngày của Mẹ là một dịp kỷ niệm được tổ chức hàng năm để tôn vinh vai trò và đóng góp của các bà mẹ trong cuộc sống của chúng ta. Ngày này thường được tổ chức vào các ngày khác nhau tùy theo quốc gia, nhưng thường là vào đầu tuần thứ hai của tháng 5. Trong ngày này, người con thường tỏ lòng biết ơn và yêu thương mẹ của mình bằng cách tặng quà, gửi lời chúc tốt đẹp, hoặc tổ chức các hoạt động đặc biệt để làm cho ngày của mẹ trở nên đặc biệt hơn.

Nhân dịp Ngày của Mẹ iTop tổ chức chương trình giveaway bằng cách chia sẻ những lời yêu thương với Mẹ trên mạng xã hội với cơ hội nhận giải thưởng gồm giấy phép sử dụng phần mềm iTop Flagship trị giá hơn $100,000, bao gồm giấy phép bản quyền cho các sản phẩm như iTop Screen Recorder, iTop PDF, iTop VPN, IObit Uninstaller, và thẻ quà tặng Amazon!

iTop Screen Recorder Pro​

• Record PC screens, audio, and webcam.
  • Record Ultra HD & 4K video without lag.
  • Remove and customize the video watermark.
  • Create videos with the advanced editor.

iTop PDF Pro​

• Edit, convert, view, and manage PDF files.
  • Secure PDFs with unbreakable passwords.
  • Compress file sizes without losing quality.
  • Remove and customize your watermark.

iTop Data Recovery Pro​

• Find loss and deleted data in 1 minute.
  • Recover 1000+ types of file formats.
  • Recover files from storage devices.
  • Recover from system crashes.

iTop VPN VIP​

• 1800+ servers worldwide.
  • Unlimited data & bandwidth.
  • Streaming, gaming & social VIP servers.
  • Secure torrents downloading.

IObit Uninstaller Pro​

• Uninstall Windows programs completely.
  • Uninstall stubborn and bundled programs.
  • Remove malware and adware extensions.
  • Monitor installs and revert system changes.

Để tham gia bạn truy cập link giveaway dưới đây

Trong thời gian từ ngày 09/05 đến ngày 15/05, 2024.

Click How enter

Bạn có thể tham gia chia sẻ sự kiện trên facebook , twitter với cơ hội nhận giải thưởng Amazon Gift trị giá 50 USD

Chọn phần mềm mà bạn yêu thích

Trả lời

Whale

Rìu Chiến
Good job Ad !
Nhanh tay vào húp vội cái VPN 1 tháng !
Không nhanh sợ mai là hết - Hình như thấy giới hạn 500 bản !

Test nhanh:​

• VPN này có 1800 máy chủ -> Có cả ở Việt Nam.
  • Ít người dùng -> Tốc độ rất nhanh, ổn định = NordVPN, ExpressVPN.
  • Có nhiều chế độ tối ưu cho: Streaming game, Phim, P2P, 18+ ....

Sửa lần cuối:

Whale

Rìu Chiến

Tài khoản iTop VPN Premium (30 ngày):​

Trang chủ tải về cho Win, MacOS, Android TẠI ĐÂY !!
Tải phần mềm cho PC TẠI ĐÂY !

Tài khoản iTop PDF VIP (6 tháng)​

Trang tải xuống chương trình TẠI ĐÂY !

iTop Screen Recorder​

iTop Data Recovery Pro​

Sửa lần cuối:

tuanhvn

Búa Gỗ Đôi
Mình thấy VPN có 14 ngày thui :(
Bạn dùng Windscribe đó, có free, free thì 10GB/tháng, lâu lâu nó cho mấy mã voucher 30GB/tháng . Free thì có Mỹ, canada, hongkong, anh , pháp, thổ nhĩ kỳ với một số nước khác. Khuyến khích dùng tại tui test nhiều thì cái này tốc độ rất nhanh, lại chặn được IPV6. Một số soft nó chỉ ẩn IPV4, lên mấy trang mà nó test IP đầy đủ vẫn lòi ra đang việt nam .

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Anh em lấy VPN nhiều nhỉ

Có anh em nào được 6 tháng ko, mình chỉ được 14 ngày

tuandks

Rìu Vàng
VPN 14 ngày hẻo quá

mrJaden

Rìu Bạc
Bạn dùng Windscribe đó, có free, free thì 10GB/tháng, lâu lâu nó cho mấy mã voucher 30GB/tháng . Free thì có Mỹ, canada, hongkong, anh , pháp, thổ nhĩ kỳ với một số nước khác. Khuyến khích dùng tại tui test nhiều thì cái này tốc độ rất nhanh, lại chặn được IPV6. Một số soft nó chỉ ẩn IPV4, lên mấy trang mà nó test IP đầy đủ vẫn lòi ra đang việt nam .
mình thì 50Gb/tháng, lúc nào cần thì dùng, mà cũng có addon như thằng tunnerbear trên trình duyệt, tổng 2 thằng khoảng 80Gb / tháng cũng tạm ổn

tuanhvn

Búa Gỗ Đôi
mình thì 50Gb/tháng, lúc nào cần thì dùng, mà cũng có addon như thằng tunnerbear trên trình duyệt, tổng 2 thằng khoảng 80Gb / tháng cũng tạm ổn
trước tui cũng có acc 50GB/tháng vĩnh viễn . Trong 1 lần ngu ngơ tăng tính bảo mật 2 lớp, bằng phương pháp Authentication thì sau khi reset Samsung tui đã ko thể đăng nhập lại vào nữa. Quá đau lòng . Quên mất vụ này, lỡ rồi đành chịu xài key theo năm

mrJaden

Rìu Bạc
trước tui cũng có acc 50GB/tháng vĩnh viễn . Trong 1 lần ngu ngơ tăng tính bảo mật 2 lớp, bằng phương pháp Authentication thì sau khi reset Samsung tui đã ko thể đăng nhập lại vào nữa. Quá đau lòng . Quên mất vụ này, lỡ rồi đành chịu xài key theo năm
ủa bạn dùng app F2A nào vậy? mình vẫn bật F2A dùng Authy bình thường, cross-platform nên khoẻ

tuanhvn

Búa Gỗ Đôi
ủa bạn dùng app F2A nào vậy? mình vẫn bật F2A dùng Authy bình thường, cross-platform nên khoẻ
Microsoft Authenticator, bữa quên backup, cài lại rom cho điện thoại mất luôn. À mà nhân tiện chia sẻ cho mấy anh em bạn bè là ai mà mua samsung dòng S mà xách tay Mỹ thì cài lại rom U1 là lên bản quốc tế nhé, có điều mua thêm cái silicon nút chặn gắn vào cổng type C, cái dòng xách tay Mỹ là cực nhạy với độ ẩm, dính vụ báo độ ẩm suốt ko cho sạc.

mrJaden

Rìu Bạc
Microsoft Authenticator, bữa quên backup, cài lại rom cho điện thoại mất luôn. À mà nhân tiện chia sẻ cho mấy anh em bạn bè là ai mà mua samsung dòng S mà xách tay Mỹ thì cài lại rom U1 là lên bản quốc tế nhé, có điều mua thêm cái silicon nút chặn gắn vào cổng type C, cái dòng xách tay Mỹ là cực nhạy với độ ẩm, dính vụ báo độ ẩm suốt ko cho sạc.
thành bản quốc tế 2 sim luôn à bạn?