Chia sẻ - Havij Pro v1.17 Full - Khai thác các lỗ hổng SQL Injection | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Havij Pro v1.17 Full - Khai thác các lỗ hổng SQL Injection

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
bác ơi, cho hỏi sao e lưu phần mềm Cr@ck lên ondrive mà sao có mỗi cái của bác là nó báo phần mềm xấu vậy :confused: ?

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác ơi, cho hỏi sao e lưu phần mềm Cr@ck lên ondrive mà sao có mỗi cái của bác là nó báo phần mềm xấu vậy :confused: ?
Xem phần đính kèm 33672

Xem phần đính kèm 33673
Xem phần đính kèm 33674

Thuốc của phần mềm này khá nặng, phải dùng hàng nặng đô để bẻ khóa nó cho nên các antivirus sẽ nhận diệt là virus, tuy nhiên file hoàn toàn an toàn bạn nhé nên bạn ko phải lo, có thể bỏ qua và cho vào danh mục loại trừ.

Hong98

Gà con
Verryfile giờ k tải được rồi. ad còn file cho mình xin link khác với. cảm ơn ad

alhaditravel

Gà con
acha g s

anhyeuem147

Gà con
Havij là một công cụ SQL Injection tự động được sử dụng trong kiểm tra thâm nhập để tìm ra và khai thác các lỗ hổng SQL Injection trên một trang web. Nó cũng có thể tận dụng một ứng dụng web dễ bị tổn thương thông qua một số lỗ hổng bảo mật.

Bạn có thể sử dụng công cụ này để thực hiện lấy dấu vân tay cơ sở dữ liệu phía sau, truy xuất tên đăng nhập DBMS và băm mật khẩu, kết xuất bảng và cột, tìm nạp dữ liệu từ cơ sở dữ liệu, thực thi các câu lệnh SQL đối với máy chủ và thậm chí truy cập hệ thống tệp bên dưới và thực thi hệ điều hành shell các lệnh.

Cơ sở dữ liệu Havij 1.17:
  • MySQL Time Based
  • MySQL Blind
  • MySQL Union Based
  • MySQL Error Based
  • MsSQL Blind
  • Oracle Union Based
  • Oracle Error Based
  • PostgreSQL Union Based
  • MsAccess Union Based
  • MsAccess Blind
  • MySQL 2000 and 2005 with both Error and Union Based.
  • Nhiều cơ sở dữ liệu khác được hỗ trợ bởi công cụ này.
Tính năng Havij 1.17
  • Hỗ trợ HTTPS
  • Đa luồng
  • Hỗ trợ proxy
  • Tự động phát hiện máy chủ cơ sở dữ liệu
  • Tự động phát hiện loại (chuỗi hoặc số nguyên)
  • Tự động phát hiện từ khóa (tìm sự khác biệt giữa phản hồi tích cực và tiêu cực)
  • Tự động quét tất cả các thông số.
  • Thử các cú pháp tiêm khác nhau
  • Tùy chọn thay thế không gian bằng / ** /, +, bằng cách sử dụng IDS hoặc bộ lọc
  • Tránh sử dụng chuỗi (bỏ qua Magic_quotes và các bộ lọc tương tự)
Download Havij Pro v1.17 Full - Khai thác các lỗ hổng SQL Injection

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Em này quá ngon cho ae học về hacking, 1 trong PM rất hay trong bộ hacking tool. Trước đây mình có đi học qua, xem mấy ông hacker chuyên nghiệp dùng nó để phân tích website, host, khai thác lỗ hổng SQL... Rất cảm ơn Mod. @phj4nhpr09xx nha! Chúc Mod. luôn khỏe đê phục vụ công tác tốt và có nhiều thời gian để chia sẻ những PM hữu ích cho diễn đàn... :)
hay