Chia sẻ - ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2 | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2

mcapr24

Búa Gỗ Đôi
rồi xong hèn gì ko DISM được. Thật ra là mình đã đoán ra là bro chỉ down có 1 file.

Phải tải cả 3 files rồi dùng công cụ W10UI_10.25 cài update.
tải cả 3 file rồi đưa vào thư mục công cụ W10UI_10.25 đúng không bác. Để em thử, cảm ơn bro ạ

mcapr24

Búa Gỗ Đôi
rồi xong hèn gì ko DISM được. Thật ra là mình đã đoán ra là bro chỉ down có 1 file.

Phải tải cả 3 files rồi dùng công cụ W10UI_10.25 cài update.
hiện tại em đã lên được 1616 rồi mà khi nó có build theo kênh thường thì có về được cái kênh đó bình thường k bác
Bản này em xài ưng quá, k hiểu sao cài từ gốc microsoft bình thường rất hay gặp vấn đề về mạng wifi, bản này thì lại sử dụng rất ngon lành

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
hiện tại em đã lên được 1616 rồi mà khi nó có build theo kênh thường thì có về được cái kênh đó bình thường k bác
Bản này em xài ưng quá, k hiểu sao cài từ gốc microsoft bình thường rất hay gặp vấn đề về mạng wifi, bản này thì lại sử dụng rất ngon lành
hên quá bro, vậy thì thử update tiếp lên build mới nhất 1635 xem được không https://support.microsoft.com/en-au...-preview-2482528b-7e8e-4179-b255-808f484b9c0c

mcapr24

Búa Gỗ Đôi
hên quá bro, vậy thì thử update tiếp lên build mới nhất 1635 xem được không https://support.microsoft.com/en-au...-preview-2482528b-7e8e-4179-b255-808f484b9c0c

Để em thử xem, lap em bị cái vụ wifi làm khó chịu kinh khủng, cứ mỗi khi kết nối vào router là các thiết bị khác xài không có nổi, trước em cũng cài về win 10 home single giống bản bán ra của hãng thì k sao, nhưng cứ sau 1 vài update là lại bị.

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em thấy Windows Defender dùng tốt, sao lại lược bỏ đi vậy ạ
Bởi vì nó Windows Defender là kẻ thù của Cr@ck phần mềm nói chung và Cr@ck game nói riêng.

Mà mình lại là đồng minh của vương quốc Cr@ck.

Xem phim ảnh có 1 câu rất hay "KẺ THÙ CỦA KẺ THÙ LÀ BẠN".

mcapr24

Búa Gỗ Đôi
Bro làm thử như vầy xem.

1. Cài 7-zip vào PC.
2. Open file msu 1635 bằng 7-zip.
3. Kéo 3 file SSU, CAB, PSF vào thư mục W10UI_10.25

Rồi dùng công cụ W10UI_10.25 update xem được ko, nếu ko chạy nữa thì mình bó tay rồi.
tình hình là fail bác ạ {bad_smelly}

Sửa lần cuối:

dieptp

Gà con
Bởi vì nó Windows Defender là kẻ thù của Cr@ck phần mềm nói chung và Cr@ck game nói riêng.

Mà mình lại là đồng minh của vương quốc Cr@ck.

Xem phim ảnh có 1 câu rất hay "KẺ THÙ CỦA KẺ THÙ LÀ BẠN".
Có cách nào cài lại Defender không cụ nhỉ

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Bro làm thử như vầy xem.

1. Cài 7-zip vào PC.
2. Open file msu 1635 bằng 7-zip.
3. Kéo 3 file SSU, CAB, PSF vào thư mục W10UI_10.25

Rồi dùng công cụ W10UI_10.25 update xem được ko, nếu ko chạy nữa thì mình bó tay rồi.
Cài dc Win mà ko update dc thì hỏng quá, tôi đang mong bản 11 Ent có nhiều cái mới chứ bản ni là "nháp", ko đã.