Chia sẻ - ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2 | Page 67 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
chào các b, máy in mình tự nhiên không in được nữa, mình đã làm đủ cách như hướng dẫn trên mạng nhưng vẫn không được, các bác có cách nào khắc phục chỉ dùm mình vớiXem phần đính kèm 62023Xem phần đính kèm 62022
Cái này là bản Win10 VOODOO ZERO phải ko ? Sao cái service Print Spooler không chạy vậy bro, tôi mới vừa test trên máy ảo bản VZ thì Print Spooler vẫn Running bình thường.

mieuboy

Búa Đá Đôi
wim hay iso không quan trọng, dùng WinNT cài ok ngay mà.
Disable autoupdate nó liên quan đến lệnh registry, ai làm reconstruct đều biết mà
Bạn down về xoá txt đi rồi chạy
mình có chạy file này rồi. file này có vẻ là nó chỉ disable auto update thôi. còn nó vẫn check thường xuyên bác nhỉ. như trên máy mình sau khi chạy rồi nó vẫn ntn đây;

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm

henxui25

Búa Đá
bản ltsb 2016 cũ của @zendamo thì thỉnh thoảng bị, bản mới k bị vụ đó nữa roài
mình chuyển sang bản zero rồi :D đang chưa thấy lỗi lầm gì!

Ở page 1, b like xong F5 hoặc đã like rồi thì like 2 lần rồi nhấn F5
dạ em cảm ơn các bác ạ, tại phần đó nó nhỏ quá, mắt em kèm nhèm mới không thấy. Em tải về ngon lành rồi ạ.
Máy em core i7 14700k 64GB ram mà chạy excel cà giựt quá, không biết có phải do CPU lỗi không. Đang phải tìm thử bản win khác để cài.

henxui25

Búa Đá
dạ em cảm ơn các bác ạ, tại phần đó nó nhỏ quá, mắt em kèm nhèm mới không thấy. Em tải về ngon lành rồi ạ.
Máy em core i7 14700k 64GB ram mà chạy excel cà giựt quá, không biết có phải do CPU lỗi không. Đang phải tìm thử bản win khác để cài.
Giật lag nhiều khi cpu k hợp với win :D nên b cứ test bản nào ok thì dùng lâu dài

henxui25

Búa Đá
PC của mình không bao giờ có WD (hình như cả zendamo cũng vậy)
hiện tại đang dùng Symantec Endpoint Protection và thấy rất ổn nếu bạn nào thích có thể tải về dùng thử
đặc biệt là Free, có bản Full hơn 1G và bản client gần 100 MB

link tải
Mã:
https://cloud.mail.ru/public/Lzrz/jVJTC5Jju
Dùng bảo nào thì ok hả bạn? Client mình nghĩ cần có server đúng k? Rồi bản full nữa?