This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2

littlecrabvt

Búa Gỗ
Các bác cho hỏi W11 có LTSC rồi ạ? Em nhớ Microsoft nói 2024 mới có mà nhỉ.
Với lại bác nào xài bản trong thớt này rồi cho em hỏi có chức năng phụ đề (closed caption) ko ạ?

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Với lại bác nào xài bản trong thớt này rồi cho em hỏi có chức năng phụ đề (closed caption) ko ạ?
cho mình hỏi chức năng phụ đề có phải là Live Caption phím tắt bật là Win + Ctrl + L phải không : https://trainghiemso.vn/phu-de-truc-tiep-win-11/

Nếu đúng là Live Caption thì VOODOO2 có.

VOODOO2 là bản Full không có Bloatware chứ không phải là Win Lite nha.

littlecrabvt

Búa Gỗ

1Minh1Ngua

Búa Gỗ
Chắc bác ấy người nước ngoài google dịch quá, ý bác ấy muốn nói là cái IE11 này nó ko thay đổi được homepage, cũng như lúc khởi động nó auto mở cái web Bing gì đấy, trong phần Internet Option cũng ko có mục tuỳ chỉnh mấy cái này

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
OK bây giờ mình hiểu rồi, ở bản VOODOO đầu tiên đúng là IE bị lỗi không mở được Internet Option, ở bản VOODOO2 này IE mở được Internet Option bình thường, không những vậy IE sẽ luôn hoạt động cho dù Windows có update Build mới nhiều lần.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Bác Zen test giúp KIS VPN có chạy dc không nhé, mình add key "
MPMZW-XFB2Y"
Premium nhưng ko hoạt động.
P/S mình dùng Avira VPN vẫn bt

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

1Minh1Ngua

Búa Gỗ
Hiện tại mở IE11 lên nó trỏ về trang tìm kiếm Bing HG gì đấy, có cách nào để mở lên nó trỏ hẳn về trang tìm kiếm google ko bác nhĩ, tiện thể bản này kích hoạt như bình thường dc ko hay phải kích hoạt qua ULTRA GO @zendamo

henxui25

Búa Đá
Set default web mặc định trong setting có mà b
Hoặc xoá Bing đi ))