Chia sẻ - ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation IoT Enterprise LTSC Reconstruct EnterpriseG 24H2 | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation IoT Enterprise LTSC Reconstruct EnterpriseG 24H2

nganphong123

Búa Gỗ
tải updatepack ở 1 trong 3 chỗ ni
cảm ơn bạn

M E N

Búa Đá
Bản này là win11 nhìn màu mè đẹp đẽ hơn, bản 2016 chắc chắn là nhẹ hơn bản này nhiều rồi, nhưng bản 2016 ko chơi được những game hay hiện nay, điển hình có thể kể cái tên Uncharted 4.

Mình đang có kế hoạch tích hợp luôn phần nén hệ điều hành vào các file iso của 4 bản LTSB 2016 và 2015.
thớt ơi cho mình xin bản win 10 trong ảnh này với. có share được k nhỉ ? TKS

Attachments

82.5 KB · Lượt xem: 124

doan hong ky

Rìu Sắt
Bro có bản LTSB 2015 ko ? share cho mình với. Tks nhìu!
bản đó cũng của bac zendamo đó, b zendamo trả lời đi này

M E N

Búa Đá
bản đó cũng của bac zendamo đó, b zendamo trả lời đi này
bản này 32bit hả bro? có bản 64bit ko nhỉ ?

khangp

Gà con
dính lỗi làm chậm SSD là build 1413 thì phải, bây giờ đã có 2 build mới là 1485 và 1555 thì lỗi đó đã fix rồi.

Còn Win10 thì nếu nhẹ và chạy được Microsoft Store thì xài LTSB x64 update lên build 970 là đủ rồi, đừng update lên build mới nhất, vì build mới nhất toàn là update về bảo mật sẽ làm nặng máy.
Build 1485 vẫn dính lỗi chậm ssd bác ơi, loay hoay 1 hồi back về win 10 thì ssd chạy mượt mà, khởi động máy có 7,8s thôi @@ Mình back về win 10 pro 21h2 rồi, đúng là cái win 11 thỉnh thoảng còn nhiều lỗi lặt vặt khó chịu thật với animation cũng ko mượt mà như win 10. Ko bik phải do bọn mic nó hỗ trợ cho lap amd ngu ko nữa @@

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Build 1485 vẫn dính lỗi chậm ssd bác ơi, loay hoay 1 hồi back về win 10 thì ssd chạy mượt mà, khởi động máy có 7,8s thôi @@ Mình back về win 10 pro 21h2 rồi, đúng là cái win 11 thỉnh thoảng còn nhiều lỗi lặt vặt khó chịu thật với animation cũng ko mượt mà như win 10. Ko bik phải do bọn mic nó hỗ trợ cho lap amd ngu ko nữa @@
trời sao chuyển về win10 nhanh thế, Win11 22H2 còn có 2 build mới hơn là 1555 và 1631 sao ko thử update lên xem có fix lỗi chậm SSD chưa rồi về Win10 cũng ko muộn mà.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
trời sao chuyển về win10 nhanh thế, Win11 22H2 còn có 2 build mới hơn là 1555 và 1631 sao ko thử update lên xem có fix lỗi chậm SSD chưa rồi về Win10 cũng ko muộn mà.
tôi có cảnh báo rồi nhưng bác @dinhchungcm test hỏng thấy ! hên xui thôi.

p/s:
Fix-Full-Disk-Win-10--censor-.zip