Hỏi/ Thắc mắc - youtube ko cho chạy video | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc youtube ko cho chạy video

thuuong1309

Rìu Sắt
theo ý kiến cá nhân của mình thì nhà sản xuất nào khi đầu tư chất xám đều muốn có doanh thu cả > để duy trì hoạt động còn các bạn thì muốn lách luật , các bạn làm vậy không thẹn với lòng và lương tâm sao, mình thấy buồn cho một thế hệ.
P/S: còn mình thì mình dùng AdBlocker nha, hiện giờ vẫn ổn {byebye}

luvbe3

Rìu Sắt
theo ý kiến cá nhân của mình thì nhà sản xuất nào khi đầu tư chất xám đều muốn có doanh thu cả > để duy trì hoạt động còn các bạn thì muốn lách luật , các bạn làm vậy không thẹn với lòng và lương tâm sao, mình thấy buồn cho một thế hệ.
P/S: còn mình thì mình dùng AdBlocker nha, hiện giờ vẫn ổn {byebye}
mình cũng đồng ý với bạn... k nên dùng chặn quảng cáo
p/s : mình thì dùng ublock

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Và đến hnay thì cả chrome và Edge đều ko vào đc youtube nữa các b ơi!
Các cao nhân xin giúp ae nhà ko có điều kiện với!

quanbhvn

Gà con
AD guard rất ổn nghen

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Bạn kiểm tra trong phần extension của chrome phiên bản của uBlock Origin có phải là 1.52.2 không.
Vào Settings của uBlock Origin > Filter Lists, chọn "Purge all caches" rồi chọn "Update now" nhé. Thường thì extension sẽ tự động update cho nhưng đôi khi nó không làm.
ko có phần cập nhật riêng cho từng tiện ích b ơi, chỉ có nút cập nhật chung cho tất cả các tiện ích đang dùng thôi. mình ấn vào cập nhật mà vẫn vậy, vẫn bản uBlock 1.53 nên vẫn ko xem đc youtube b ạ

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
ko có phần cập nhật riêng cho từng tiện ích b ơi, chỉ có nút cập nhật chung cho tất cả các tiện ích đang dùng thôi. mình ấn vào cập nhật mà vẫn vậy, vẫn bản uBlock 1.53 nên vẫn ko xem đc youtube b ạ
Hiện tại Version 1.53 là mới nhất trên các Store hiện tại (đã có 1.54 trên GitHub rồi)
Còn cái dưới là cập nhật Filter List của uBlock Origin, chứ không phải là cập nhật cái extension. Bạn làm theo cách đó để update các danh sách lọc, rồi mở lại YouTube thử xem sao.
Hãy để ý kĩ: Settings của uBlock Origin chứ không phải là Extension Settings trong trình duyệt nhé.

bachikho

Rìu Sắt
như tiêu đề, hnay máy tính mình ko mở đc video trên youtube (sử dùng chrome mới nhất rồi). mong ae chỉ mình cách khắc phục với! mình xin cảm ơn.
P/S: xưa nay mình dùng youtube chả thấy quảng cáo bao giờ dù ko phải bản trả phí!
xài brave khỏi cần cài trình chặn QC