Hướng dẫn - Yamaha xe Jupiter 115i GP Cách Khắc Phục Kêu Dàn Nhựa Xe Jupiter không Tốn Tiền... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Yamaha xe Jupiter 115i GP Cách Khắc Phục Kêu Dàn Nhựa Xe Jupiter không Tốn Tiền...

dungjupiter

Búa Gỗ
MÌNH LÀM VIDEO NÊN PHẢI CHIA SẺ LINK MONG ADMIN THÔNG CẢM CHỨ GIỜ MH KO NGỒI GHI RA TỪ CHỮ CHO MẤY ANH EM ĐỌC ĐƯỢC...
CẢM ƠN ADMIN...
Cách Khắc Phục Kêu Dàn Nhựa Xe Jupiter không Tốn Tiền...

dung-2m-vlog-yamaha-xe-jupiter-115i-gp-cach-khac-phuc-keu-dan-nhua-xe-jupiter-khong-ton-tien-92275-1589198345-5eb93e09a5e1d.jpg

Khi mua xe Yamaha Jupiter một thời gian chạy thì dàn nhựa xe jupiter trên sẽ bị rung và kêu xè xè...
Anh em cứ bình tĩnh lỗi nhỏ thôi anh em làm theo không tốn tiền luôn...
VIDEO CHIA SẺ TẠI ĐÂY: https://bit.ly/3dTFHyY

Sửa lần cuối:
H

H Thong

Xe mình ju fi 2014 cũng bị rung dàn nhựa kêu xè xè. Với lại thay bánh sau không ruột vào chạy cứ như cưỡi ngựa {surrender}, chạy giồng về nhức cả người. Mình mỗi ngày đi tầm 40km. Bác có cách nào khắc phục không?