Nhờ tư vấn - Xóa tập tin System Volume Information phục hồi từ dữ liệu usb | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xóa tập tin System Volume Information phục hồi từ dữ liệu usb

KinhKha1987

Búa Đá
Hi...các Bro giúp mình với
Chả là mình vừa sử dụng phần mềm Recuva để phục hồi dữ liệu usb mình lỡ format. và mình chọn phục hồi toàn bộ file.
Sau khi chép dữ liệu phục hồi vào 1 thư mục thì mình xóa thư mục đó không được...cụ thể là không xóa được tập tin System Volume Information. (phía sau dấu chấm là trống như hình {beat_shot}
Screenshot 2021-12-29 143339.jpg

Giúp mình xóa nó với {beat_plaster} Thanks mấy Bro.
Mình xài win 11Pro. Không biết có phải do win mới quá bị lỗi không ạ {pudency}

minhluan1812

Rìu Vàng Đôi
Hi...các Bro giúp mình với
Chả là mình vừa sử dụng phần mềm Recuva để phục hồi dữ liệu usb mình lỡ format. và mình chọn phục hồi toàn bộ file.
Sau khi chép dữ liệu phục hồi vào 1 thư mục thì mình xóa thư mục đó không được...cụ thể là không xóa được tập tin System Volume Information. (phía sau dấu chấm là trống như hình {beat_shot}
Xem phần đính kèm 30810
Giúp mình xóa nó với {beat_plaster} Thanks mấy Bro.
Mình xài win 11Pro. Không biết có phải do win mới quá bị lỗi không ạ {pudency}
Rất đơn giản, bạn dùng iobit unlocker để xóa nhé! chúc bạn thành công!...

Sửa lần cuối:

minhluan1812

Rìu Vàng Đôi
run CMD quyền admin , gõ
Mã:
 rd /s "\\?\đường dẫn tới folder
n sẽ xóa cả folder luôn đấy nhé , khỏi cần tool
cách của bạn ko xóa được đâu nhé! ;)
ko xoa duoc.jpg