XMind 2022 v22.11.3656 (x64) Full - Vẽ sơ đồ tư duy | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cảm ơn bạn nhé. Mọi người đánh giá bản này với bản 8 Pro thì bản nào thích hơn nhỉ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Không tải được lun

Bạn phải nói rõ bạn không tải được như thế nào thì mình mới có thể giúp bạn được chứ!
Nếu như bạn không biết cách convert mã Hex sang link download thì bạn xem hướng dẫn ở video bên dưới:

Min Up

Gà con
Mình ko tải được luôn bạn ơi. Vào trang tích dấu rồi tải xuống ko thấy trang có phản hồi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình ko tải được luôn bạn ơi. Vào trang tích dấu rồi tải xuống ko thấy trang có phản hồi

Nay đứt cáp nên vào mạng chậm bạn ạ! Nếu bạn vẫn không tải được thì mai mình sẽ upload 1 server mới cho bạn!

dark1102

Gà con
Mình dùng 1 thời gian thì bị lỗi, thấy trong file Read me có ghi là "Block it using a firewall" thì có phải là để cho nó không dò được key không các bác nhỉ, và làm bằng cách nào nhờ các bác hướng dẫn giúp với nhé :p

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình dùng 1 thời gian thì bị lỗi, thấy trong file Read me có ghi là "Block it using a firewall" thì có phải là để cho nó không dò được key không các bác nhỉ, và làm bằng cách nào nhờ các bác hướng dẫn giúp với nhé :p

Bạn cài ứng dụng bên dưới:
Sau khi làm đầy đủ các hướng dẫn ở topic đó, chuột phải vào file .exe của phần mềm, chọn Chặn bằng tường lửa là xong :) Tất cả các thao tác được gói gọn lại trong menu chuột phải, nhanh chóng, thuận tiện và đơn giản!