Xin tư vấn PC 50 triệu phục vụ lập trình, đồ hoạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin tư vấn PC 50 triệu phục vụ lập trình, đồ hoạ

Em đang cần mua 1 PC (kèm màn hình) với tài chính là 50 triệu, mục đích phục vụ cho học tập, lập trình, đồ hoạ (pts, ai, pre,…) và chơi game.
Ai rành về máy tính, tư vấn giúp em với ạ.
😘

tvlbk

Búa Gỗ
bạn vô mấy trang lắp máy đó, trọn lựa thoải mái cấu hình cần thiết sau đó in cấu hình ra rồi gửi lên đây các bác tư vấn cho, chứ hỏi thế này khó lắm.

sangnh2019

Rìu Sắt Đôi
Đơn giản mà đúng nhu cầu nhất, nên lựa hãng bán lẻ uy tín, ra cửa hàng đưa mức giá và đề nghị máy cấu hình thế nào, chú ý kiếm linh kiện bảo hành từng món đừng mua máy bộ (bảo hành chung)

cong12

Gà con
Bạn nên lên facebook tìm các group về gaming gear sẽ nhiều người tư vấn hơn

Nina2018

Búa Gỗ
mình mới mua bộ bên hacom á, bạn qua fanpage nhờ họ tư vấn cho đúng nhu cầu, nhớ mua loại linh kiện rời nha

Shadowcatz

Gà con
Em đang cần mua 1 PC (kèm màn hình) với tài chính là 50 triệu, mục đích phục vụ cho học tập, lập trình, đồ hoạ (pts, ai, pre,…) và chơi game.
Ai rành về máy tính, tư vấn giúp em với ạ.
😘
tầm 50tr này nói thật thì hơi thừa bác ạ :D với nhu cầu của bác thì em nghĩ tầm 25 là đủ chiến game phè phỡn không phải lăn tăn gì cả roài :D