Nhờ tư vấn - Xin tư vấn mua laptop từ 18tr trở lên | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin tư vấn mua laptop từ 18tr trở lên

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Tuy là con chip hơn 2 đời nhưng cũng cách đây 4-5 năm rồi. Trong thời đại công nghệ thay đổi từng ngày tnày, mình muốn mua 1 cái để dùng lâu dài nên sợ nó già cỗi, lạc hậu.

zintran

Búa Đá Đôi
thực sự là dell m6800 khá nặng, nếu bạn thường xuyên di chuyển k nên mua, có đợt dellrefurbished giảm giá 40% mình định ship về nhưng suy nghi lại, lại thôi
bạn xem video hướng dân mua hàng từ dellrefurbished, k lo hàng dựng

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Laptopedg thấy rẻ hơn mấy triệu bạn à, ko biết có đág tin cậy hơn 2 trang kia ko bạn nhỉ!

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Mình xem trên trang phongvũ toàn máy chip U, ko có máy trạm vì họ ko bán máy cũ. Gọi điện thì nhân viên thờ ơ, ko như ở điện maý xanh.

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Mình xem trên trang phongvũ toàn máy chip U, ko có máy trạm vì họ ko bán máy cũ. Gọi điện thì nhân viên thờ ơ, ko như ở điện maý xanh.
Máy trạm thường hàng xách tay về nha bạn, ở vn thường rất hiếm hàng chnhs hãng phân phối.

son38

Búa Gỗ Đôi
DELL Precision 7510 | i7-6820HQ | Ram 8GB | SSD 256GB | VGA M1000M | 15.6 FHD IPS
Con này ở HN giá từ 20tr5, chọn hình thức ngọc trinh với nâng cấp tí chắc tầm 22-23tr.
Chọn máy đời sau sẽ nhiều công nghệ hơn, mát hơn, mỏng nhẹ hơn, tất nhiên hiệu suất sẽ tốt hơn.

zintran

Búa Đá Đôi
tôi đây mua con dell 5450 ngay trang chủ dellrefurbished, còn bị bọn dell giao hàng nhầm, mua cấu hình màn full HD , nó giao về màn HD, rồi sao nó bảo gửi sang mỹ đổi máy, éo ổn thế là đành ngậm ngùi nhận hoàn trả 50$ vì giao nhầm màn full HD thành HD, đến lúc xảy ra việc k như mong muốn rất mất thời gian

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
đến chịu, mua cái máy 2 chục củ, k bỏ thời gian đi mua dc thì tôi cũng ạ, ở đâu rẻ uy tín thì đến tận nơi mà xem, nghỉ ngày làm, đi từ HD lên HN cả đi cả về mất 4 tiếng chứ mấy
Ok bạn. Chỉ là mình ngại vì ko biết đường. Ú ớ CSGT nó lại gọi thì lại mệt.

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
DELL Precision 7510 | i7-6820HQ | Ram 8GB | SSD 256GB | VGA M1000M | 15.6 FHD IPS
Con này ở HN giá từ 20tr5, chọn hình thức ngọc trinh với nâng cấp tí chắc tầm 22-23tr.
Chọn máy đời sau sẽ nhiều công nghệ hơn, mát hơn, mỏng nhẹ hơn, tất nhiên hiệu suất sẽ tốt hơn.
Đúng đó bạn. Mình thấy con 7510 ổn hơn. Nhưg ram phải lên 16Gb, VGA phải M2000M, SSD phải 256->500Gb

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi

tôi đây mua con dell 5450 ngay trang chủ dellrefurbished, còn bị bọn dell giao hàng nhầm, mua cấu hình màn full HD , nó giao về màn HD, rồi sao nó bảo gửi sang mỹ đổi máy, éo ổn thế là đành ngậm ngùi nhận hoàn trả 50$ vì giao nhầm màn full HD thành HD, đến lúc xảy ra việc k như mong muốn rất mất thời gian
Nó trả tiền là chơi đẹp rồi chứ ở VN thì van lậy cũng chịu.