Xin thuốc abbyy finereader 16!! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin thuốc abbyy finereader 16!!

chungtom

Búa Gỗ
Có hàng mới nóng hỏi rồi đây, sẵn tiện share cho anh em với chủ thớt luôn, đã dùng được tính năng menu chuột phải và chuyển đổi ổn hơn các bản share gần đây của Sandyh, bản repack đã được đóng gói cr@ack sẵn chỉ cần cài là dùng, mình lấy bên diễn đàn Nga của Mirkec.
Bản xịn 😁😁😁 cảm ơn bác

congnvp

Búa Gỗ
Tuyệt vời quá, ngày này cuối cùng cũng đến, xin cảm ơn các bác đã nhiệt tình follow threat, tôi đang test bản Mirkec với cả công thức, kí hiệu toán học và sẽ report lại
Bác test xong chưa cho em xin ít cảm nhận, mai có thời gian em cài luôn với ạ.

chipsteps

Rìu Vàng
Tuyệt vời quá, ngày này cuối cùng cũng đến, xin cảm ơn các bác đã nhiệt tình follow threat, tôi đang test bản Mirkec với cả công thức, kí hiệu toán học và sẽ report lại
-Chờ phản hồi của bác! Vì E không dùng công thức toán học, nên không biết nó có ổn không?

Captain VietNam

Búa Gỗ Đôi
Sao bản 16 này mở lên lúc đầu máy nó bị đơ lag mấy giây nhỉ, có bác nào bị không

PMHCT

Rìu Chiến Chấm
Cập nhật 9/8/2023:

+ Cập nhật ABBYY FineReader PDF 16 Corporate 2in1 v16.0.14.7300

★ Đã kích hoạt Giấy phép Corporate
★ 100% safe, no malicious code, no malware
★ Hỗ trợ Windows 32 + 64 bit, cài đặt không cần kết nối mạng
★ Hỗ trợ gỡ bỏ sạch sẽ, không để lại rác, tệp dư thừa trên máy tính của bạn
★ Hỗ trợ cài đặt / gỡ bỏ ngầm

★ Hỗ trợ reset môi trường làm việc cho ABBYY FineReader PDF (dùng UnInstaller.exe)
.

.

.

Captain VietNam

Búa Gỗ Đôi
Cập nhật 9/8/2023:

★ Hỗ trợ reset môi trường làm việc cho ABBYY FineReader PDF (dùng UnInstaller.exe)
.

.

.
bản này thấy giống của cuumay.win vậy nhỉ, bạn test chưa, bản của cuumay nháy chuột phải ko dùng đc

Shun87

Búa Đá
Cập nhật 9/8/2023:

.

.

.
Post thì post ở chỗ của ông đấy. Mò qua đây làm quái gì? {brick}

Shun87

Búa Đá
bác cũng hơi xàm giống bác trên rồi đó. {brick}
Chủ thớt xin ... Abbyy 16 - Bác Cuumay post link Abbyy 16 vào là chuẩn rồi {brick}
Nhảm nhí ! Post cmn link bên đây luôn đi, chèo kéo qua topic bên kia làm quái gì? Tôi nhận hết gạch này ném tôi đi
Mai mốt hãng có Update build mới. Nhớ mà cr-ack sớm nha. Rồi post lên tôi mới nể chứ cái loại lum lại (rồi tạo của mình) tôi khinh