Hỏi/ Thắc mắc - Xin tài khoản FPT Play để xem phim Rookie | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin tài khoản FPT Play để xem phim Rookie

tobicom_69

Búa Đá
Chào toàn thể anh em, hôm nay vô tình xem FPT play nhà thằng bạn mới biết ứng dụng này có Full bộ phim Rookie (Lính mới) chiếu trên kênh AXN. Mình rất thích xem phim này, nhưng không có điều kiện xem lúc AXN nó chiếu mà chỉ có thể xem lại, nhưng không có tk FPT Svip, bác nào có share cho mình mượn xem phim được không? Mình xin cảm ơn!

Whale

Rìu Chiến

.
Vào đây mà làm lấy 1 cái mà xem:

ryanr1

Gà con
Chào toàn thể anh em, hôm nay vô tình xem FPT play nhà thằng bạn mới biết ứng dụng này có Full bộ phim Rookie (Lính mới) chiếu trên kênh AXN. Mình rất thích xem phim này, nhưng không có điều kiện xem lúc AXN nó chiếu mà chỉ có thể xem lại, nhưng không có tk FPT Svip, bác nào có share cho mình mượn xem phim được không? Mình xin cảm ơn!
inbox đưa tui số zalo. acc đến 27/3 là hết hạn. Tranh thủ xem đc thì xem

Di Tieu

Búa Đá Đôi
tải Stremio ( app xem phim miễn phí ) và bạn sẽ có full 6 ss của phim Rookie và rất nhiều phim khác.
chịu khó mày mò vụ tải sub cho nó là đc :D

tobicom_69

Búa Đá
Xem phần đính kèm 57085
.
Vào đây mà làm lấy 1 cái mà xem:

Bị fix rồi bạn ạ không làm được nữa :(

tobicom_69

Búa Đá
tải Stremio ( app xem phim miễn phí ) và bạn sẽ có full 6 ss của phim Rookie và rất nhiều phim khác.
chịu khó mày mò vụ tải sub cho nó là đc :D
rookie không có sub việt đâu bạn trừ phần 1 vì làm gì có bản lậu để ae dịch đâu, chỉ có FPT mới có đủ các phần vietsub thôi

Confirmed

Stupid Aries !
VIP User
Bữa t share tut fpt smax mà h nó hết hạn khuyến mại r, còn bồ nào cần mua thì ủng hộ tui 1 acc nha, hàng ngon giá rẻ :D