Hỏi/ Thắc mắc - Xin khóa học cách chạy quảng cáo facebook ads về lĩnh vực bất động sản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin khóa học cách chạy quảng cáo facebook ads về lĩnh vực bất động sản

Shiny

Rìu Sắt
Chào ae, cho mình hỏi, bạn nào đang có khóa học cách chạy quảng cáo facebook ads về lĩnh vực bất động sản : Nhà đất thổ cư và nhà ở chung cư dự án cao cấp mới nhất cho mình xin link có video được không? Nếu ae có cả khóa học và cách chạy quảng cáo 2 cái trên thì cho mình xin link. Mong ae giúp đỡ, cảm ơn rất nhiều

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Chẳng có cái lớp nào dạy đc đâu bạn ạ, toàn lùa gà thôi. Cứ xin vào cty ads mà vừa làm vừa học thôi. Có exp rồi thì tham gia 1 số cộng đồng anh em BĐS rồi hỏi han tìm kiếm thg nào master thì mời nó đi cafe nhiều vào.

Shiny

Rìu Sắt
Chẳng có cái lớp nào dạy đc đâu bạn ạ, toàn lùa gà thôi. Cứ xin vào cty ads mà vừa làm vừa học thôi. Có exp rồi thì tham gia 1 số cộng đồng anh em BĐS rồi hỏi han tìm kiếm thg nào master thì mời nó đi cafe nhiều vào.
mình cũng thấy trên mạng nhiều khóa học bđs mà mới làm chưa biết bắt đầu ntn, mình lại ko rõ chất lượng khóa dạy ntn nên đang tìm phương án chạy qc tìm khách ntn, chứ nhiều ông làm lâu lạc hậu toàn thuê chạy qc ngoài 3tr/ngày mà ko biết tự chạy qc nên ko ra khách suốt 6 tháng, mà làm kêu 5 năm rồi giờ bế tắc ko biết làm sao.

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
Ủa chạy quảng cáo cần gì học nhỉ?
Lên fb bấm quảng cáo là nó ra chi tiết rồi, khoanh vùng đối tượng là xong mà