Hỏi/ Thắc mắc - Xin hướng dẫn tải driver easy bằng IDM? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin hướng dẫn tải driver easy bằng IDM?

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
trên trang chủ ko tải đc bạn ơi, với lại ko thấy ghi cho win 10

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
trên trang chủ ko tải đc bạn ơi, với lại thấy ghi cho win 10

Tôi tải Max speed 7mb/s, bạn nói ko tải được !??
Tôi thấy họ ghi hỗ trợ Win 7 đến Win 8 chỉ 64b. Bạn nói chỉ thấy ghi Win 10
Lấy giấy nhám chà con mắt bên trái, sau đó chà thêm con mắt bên phải ! Đi ra tiệm mua chai keo 502 về nhỏ vài giọt vào cho nó sáng mắt ra bạn.... {waaaht}

dragonking91

Rìu Chiến
Hix, các bác căng quá, bác chủ năm nay 40 tuổi rồi, dùng card M4000 kia cũng có thể là chuyên gia về 1 lĩnh vực nào đó, nhưng lĩnh vực cài win bác ấy chưa rành thôi.
Bác @huynhtran38 có gì inbox em teamview hoặc ultraview, em xem cho.

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
Tôi tải Max speed 7mb/s, bạn nói ko tải được !??
Tôi thấy họ ghi hỗ trợ Win 7 đến Win 8 chỉ 64b. Bạn nói chỉ thấy ghi Win 10
Lấy giấy nhám chà con mắt bên trái, sau đó chà thêm con mắt bên phải ! Đi ra tiệm mua chai keo 502 về nhỏ vài giọt vào cho nó sáng mắt ra bạn.... {waaaht}
ko biết máy mình sao ấy bạn:

Hamano Kaito

Moderator
ko biết máy mình sao ấy bạn:

Hình bé quá mình ko thấy gì hết, bạn có thể chụp hình lại được ko? rồi dùng Up ảnh của Vn-Zoom <== kéo lên trên (hoặc nhấn nút Home khi đang duyệt Vn-Zoom, để ý tuốt ở trên thấy có Up Ảnh nhấn vào nó rồi DK TK sau đó Up Ảnh gởi lên đây)
Nhưng qua cái hình thì mình đoán lỗi này là lỗi ko kết nối được với SV để tải. Bạn xem lại mạng của bạn thử xem
Mà bạn dùng trình gì để tải vậy ? IDM, ADM,....

Hamano Kaito

Moderator

Bạn update IDM lên bản mới nhất thử xem, với lại dùng trình duyệt khác download thử xem
Nếu ko được nữa thì thử loại bỏ trình duyệt ra khỏi danh sách theo dõi download từ IDM đi, download chay ko cần IDM thử xem thế nào bạn !

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
idm 6.36 rồi bạn ơi.
cái chrome này ko cho tải, chạy qua intenet explorer là ok . thank bạn!

Hamano Kaito

Moderator
idm 6.36 rồi bạn ơi.
cái chrome này ko cho tải, chạy qua intenet explorer là ok . thank bạn!

Qua những điều bạn nói ở trên, thì mình đã ngộ ra được 1 chân lý soi sáng qua trim
Cái trình duyệt Google Chrome cùi...............i Mít....................t đừng nên xài, qua Firefox đê.................ê,hihihih {tongue}

P/s: Mừng là bạn đã tải được, trải qua bao gian truân vất vả cũng thỉnh được kinh !

huynhtran38

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bạn. mình tải về rồi và cài nhưng khởi động lại máy rồi bật easydriver mà máy vẫn báo thiếu nhỉ!